Mình vốn là một người hiền lành và có học thức, được rất nhiều người yêu mến. Chính vì vậy, nhiều người đã có ý mai mối cho mình. Gần đây, một chị người quen đã làm mai cho mình một em gái dễ thương là con của một người bạn của chị. Theo như giới thiệu thì em ấy con nhà gia giáo, ngoan ngoãn và có phần hơi ngây thơ. Quả như lời giới thiệu, em ấy thật dễ thương nói năng nhẹ nhà. Sau buổi gặp đầu tiên đó, em ấy và mình thường chat qua facebook và chúng mình đã bạo dạn hơn trong các câu chuyện và tiếp theo đó là các buổi cafe. Theo "chị mối" thì em ấy rất kết mình nhưng vẫn còn e ngại ở phía mình và vẫn băn khoăn rằng em ấy vẫn chưa cảm nhận được sự quan tâm của mình. Mặc dù đã cố gắng hết sức nhưng dường như tình hình vẫn không cải thiện là mấy. Em ấy vẫn chưa cảm nhận được tình cảm của mình. Em cũng nói với mình là em ấy không thích cafe, chẳng qua là mình muốn vậy nên em ấy miễn cưỡng phải theo, em mốn một điều khác cơ. Mình không tài nào hiểu được cái "khác cơ" ấy là gì để mà chiều nên mới đành nhờ "chị mối". "Chị mối" bày cho mình một cách là hãy cùng nhau đi chơi xa một chuyến (tất nhiên là chỉ trong ngày thôi) rồi hãy thể hiện sự quan tâm chăm sóc đến em. Nghe lời chị và thế là một chuyến đi đa được bắt đầu.

Trước khi đi "Chị mối" có dặn mình là em ấy còn khá ngây thơ trong trắng nên mình phải giữ gìn không được lạm dụng người ta kẻo lại mang tiếng chị vì đây là chỗ thân quen.

Nhớ lời chị dặn dò, cử chỉ táo bạo nhất của mình là cầm tay em thôi. Có lẽ đây là lần đầu tiên mình cầm tay em sau hơn một tháng quen nhau nên em rất hạnh phúc (và mình cũng thế). Hôm đó trời nắng rất to, mồ hôi bọn mình vã ra như tắm, mình thương em nên rất muốn thuê tạm một phòng nghỉ để nghỉ qua trưa nhưng loay hoay mãi không biết nói thế nào vì sợ em đánh giá mình có ý định lợi dụng em. Vẫn nhớ lời "chị mối" dặn nên mình nghĩ vào nhà nghỉ, mình sẽ canh cho em ngủ và mình sẽ ngồi lướt web ở đâu đó trong phòng. Chần chừ mãi mình mới nói ra được ý định của mình. Kết quả còn hơn cả sự mong đợi, mắt em long lanh và chúng mình đã thuê nhà nghỉ.

Vào nhà, mình bảo em lên giường nghỉ còm mình thì đảo mắt tìm cái ghế. Chưa kịp nhìn thấy gì thì mình đã được em kéo lại gầm và thẽ thọt "nằm đây với em". Thoáng một chút ngỡ ngàn, mình cũng nằm xuống bên cạnh. Không dừng lại ở đó, em quàng tay ôm lấy mình và thì thầm "anh ôm em đi". Mình là theo như cái máy. Tiếp theo là những đòi hỏi như sờ tay vào chỗ nhạy cảm, đòi mình hôn vào ngực rồi em ấy chủ động cở bỏ quần áo bắt mình hôn vào chỗ kín. Cơ thể em ấy đỏ rực như con tôm luộc. Được một lúc, dường như không chịu được nữa, em ấy lột hết quần áo của mình, cởi đến cái cuối cùng và lôi cậu nhỏ của mình ra. Vừa nhìn thấy "cu cậu", cô ấy thốt lên một tiếng "waooa!!! không kém gì của Tây" rồi oral ngấu nghiến. Sự việc đã không đi được tới Z là bởi mình sực bừng tỉnh và thầm nhủ phải hết sức thận trọng. Không đi được tới Z nhưng mình đã phải làm đủ trò theo sự đạo diễn của em. Mình vốn là người rất khỏe về sinh lý và có khả năng kiềm chế được cảm xúc nên mọi chuyện đã diễn ra mĩ mãn. Em nói với vẻ rất mãn nguyện rằng "giờ thì em đã tin anh không phải gay rồi, ai mà lấy được anh thì sẽ rất là hạnh phúc vì không bao giờ bị đói sex". Trong cuộc mây mưa, em ấy "chia sẻ" rất nhiều điều về sex khiến mình nghĩ em là một người rất chuyên nghiệp chứ không ngây thơ như ban đầu mình nghĩ.

Mình quyết định giữ cho em ấy vì hai lẽ:

1. Nếu em ấy còn trong trắng, ngộ nhỡ bọn mình không lấy được nhau thì sẽ thiệt thòi cho em vì truyền thống Á đông mình rất coi trọng trinh tiết.

2. Em là người rất phóng túng, biết đâu đây lại là một toan tính gì đó mà mình chưa được biết.

Mình cười thầm trong bung với "chị mối": "người bị lợi dụng không phải là cô cháu ngoan của chị mà chính là thằng em đây; thật tội nghiệp!

Các cao thủ hãy đánh giá giúp em gái này cho mình nhé để mình có thể đưa ra quyết định chính xác để không ân hận về sau.