E mới quen anh được gần 2 tháng, Chưa nhận lời yêu mà mới trong giai đoán tìm hiểu nhau thôi. Anh ấy trong khoảng thời gian quen em mà đến 3 lần ngủ quên khi đang nt với em, tức thế ko bít. Chẳng biết như thế có phải là ko mấy quan tâm đến em ko, hôm đầu tiên thì ngủ quên, nhưgn sáng dậy nt nói là anh ngủ quên mất nên ko sao. Đến lần thứ 2 thì quen rồi, nên ko thèm nt nói là ngủ quên nữa. Đến lần thứ 3 thì em tức thật, khi đang rủ e đi sn bạn anh ý, e còn đang phân vân ko bít có nên đi không, nhưng rồi e nt đồng ý đi thì anh ý đã ngủ rồi, bực mình quá. Sáng hôm sau vừa thấy anh ý mở nick thì e tắt nick e luôn, chắc anh ý biết e tức nên nt nói hôm qua anh ngủ quên ngại quá, rồi hỏi em sáng nay có nhiều việc ko?. Một lúc sau e mới nt lại: “E bận lắm”. Nói thế mà anh ý cũng ko thèm nt lại, e bùn quá. Anh ý thì vậy trong khi có người khác yêu e nhiều lắm, trong lúc e đang nt thì anh ấy đã ngủ rồi, con người kia thì trời mưa cũng muốn mua thuốc cúm mang đến cho em. Đến buối trưa anh ấy mới nt hỏi có phải e giận anh ko. Cho anh xin lỗi, cho anh cơ hội để sửa sai. Thế mà đến 2 hôm sau đang nt bảo e về quê anh chơi thì anh đã lại ngủ mất rồi. Sáng hôm sau ko phải đi làm nhưng anh dậy từ sớm để nt cho em, nói: “ lần này anh lại vô tâm, anh lại ngủ quên rồi, lần này thì tuỳ em xử anh thế nào cũng được”. E thì cũng biết là anh ngủ nhanh lắm, 5phút là có thể ngủ được rồi, sáng thì cũgn ko muốn dậy sớm, đó là khó khăn khi phải dậy sớm. Nhưng bít e ko thích kiểu đấy rồi mà vẫn ngủ quên khi nt, có phải anh ý ko thực sự thích em nên mới ko có thay đổi, chẳng thấy có cố gắng nào vì e cả