Chào mọi người, hôm nay mình muốn chia sẻ với mọi người câu chuyện của mình. Tuần trước mình vừa cãi nhau với người yêu khi phát hiện anh có qua lại với người yêu cũ trong 1 khoảng thời gian dài sau lưng mình. Trước khi yêu mình, anh có 1 cô bạn gái được khoảng 5 năm nhưng chia tay vì cô ấy chê anh không đem lại được hạnh phúc mà cô ấy mong muốn.

Sau này khi quen mình, anh đã kể cho mình nghe và mình cũng vui vẻ chấp nhận và thầm nhủ phải đối xử tốt với anh hơn vì anh xứng đáng. Chúng mình yêu nhau vô cùng nồng thắm , anh luôn chiều chuộng mình, yêu thương mình vô điều kiện. Luôn ở bên, chăm sóc cho mình.Nhiều lúc mình thấy may mắn vì đã được gặp anh và trở thành người yêu của anh. Bố mẹ 2 bên đều biết đối phương và vô cùng ủng hộ.

Nhưng dạo gần đây mình dần nhận thấy sự thay đổi của anh. Anh dần đối xử lạnh nhạt với mình hơn, mỗi lần mình rủ đi chơi đều lấy lý do bận công việc, cuộc gọi cũng thưa dần đi. Linh tính mách bảo mình rằng anh có điều gì giấu mình thì vô tình 1 hôm mình đến nhà anh, vô tình thấy anh lái xe ra ngoài. Mình cũng thử đi theo sau thì phát hiện anh đi đến đón người yêu cũ rồi 2 người cùng đi xem phim. Cảm giác lúc đó mắt mình cay xè ra.

hình ảnh

Thì ra bấy lâu nay anh vẫn còn qua lại với người yêu cũ. Hóa ra anh lạnh nhạt, từ chối đi chơi với mình chỉ là vì đi cùng người cũ. Tối đó mình gọi điện hỏi anh là tại sao lại phản bội mình thì chỉ nhận được sự im lặng. Mình cũng đề nghị chia tay vì bị phản bội. Nhưng mấy ngày nay anh vẫn luôn đến cầu xin sự tha thứ của mình và hứa sẽ không qua lại với người cũ nữa. Nhưng thật sự mình đã mất niềm tin hoàn toàn. Chị người yêu cũ anh thì nhắn tin gửi mình những bức ảnh nóng của 2 người rồi khiêu khích mình. Mình như đi từ cú sốc này đến cú sốc khác. Theo mọi người mình nên làm gì ạ?