Em và anh quen nhau hơn 2 năm, 2 bên gia đình cũng đã giáp mặt, nhưng bọn em xác định là 2 năm nửa mới đám cưới vì bây giờ bọn em đang chung vốn mở 1 cty, tất cả vốn liến,tình cảm và cả danh dự của em đều dồn vào cty,vào anh......hôm nay em vô tình được biết 1 điều vào 1 năm trước,nhỏ bạn thân của em cải nhau với người yêu nó ( 2 đứa nó cũng yêu nhau 3 năm và sắp cưới nhau ) nó đến nhà em chơi,và có rủ 2 đứa em mua ít bia về uống, thấy nó buồn nên bọn em đồng ý, và đêm đó 3 đứa bọn em ngủ cùng nhau, trong lúc đi wc em nhìn ra có thấy anh chòm qua người nhỏ bạn ( nhưng anh nói là xem nó ngủ chưa thôi, vô tình đụng trúng ngực của nó ) và bây giờ sau 1 năm trong lúc e và nhỏ bạn tâm sự với nhau, nó đã kể cho em nghe 1 sự thật mà như dao đâm vào tim em, là anh ( người yêu của em ) đã sàm sở nó cả đêm,lẩn ở trên và ở dưới, trong lúc nó say, nó ngủ, nhưng nó vẫn cảm nhận được,sự thật rõ mười mươi, nhưng nó ko dám nghĩ là anh lại có thễ, làm như vậy,nó cứ hy vọng đó là mơ, nhưng 1 năm qua, càng ngày sự thật đó càng rõ mồn một,nó ko dám nói ra vì sợ ảnh hưởng đến tình cảm bạn bè của 4 đứa bọn em, càng làm ảnh hưởng tình cảm của nó và người yêu nó, cả em và người yêu em nữa, nó ko muốn vì chuyện đó mà làm đổ vỡ tất cả hạnh phúc của cả 4 con người đã cố gắng gầy dựng trong gần 3 năm qua,và bây giờ nó đã thú nhận tất cả với người yêu nó,người yêu nó gọi cho em, và nói là ngay lúc này chỉ muốn giết chết anh ( người yêu của em ) nhưng đã cố gắng kiềm chế, giờ người yêu của nó đang rất stress, nhưng vì thương nó,và tội nghiệp em,giờ em phải làm sao, em hỏi anh, thì anh nói là anh ko có, chỉ có lúc vô tình đụng trúng nó như anh đã nói chứ đêm đó nó cũng thức và cũng nói chuyện với em,cả 3 nằm ngủ được 1 lúc và khi em nói là giận anh và đòi đi ra ngoài hóng mát,nó cũng nói là khuya rồi đi nguy hiễm lắm ở nhà ngủ đi,giờ em ko biết tin ai,2 người , 1 người là người yêu 1 người là bạn thân từ nhỏ của em,trong time quen a,em cũng cãm nhận được là anh ko yêu em nhiều như em yêu anh,anh yêu em chỉ 1 phần nào đó thôi và sau bản thân anh, đó là đều em nhận ra được, nhưng vì quá yêu anh, nên em cũng chấp nhận, giờ lại biết được sự thật này em phải làm sao đây, nên làm lơ, tiếp tục bắt tay vào cty, để làm và thu lại vốn của em, rồi rút lui, đễ cho anh đc tự do, hay là tha thứ cho anh, đễ giữ lại được hạnh phúc mong manh này,rồi em sẽ phải nhìn bạn em như thế nào, nhục nhã,đau khỗ, nhiều cãm giác đang đè nặng lên em, ai giúp em với, cho em 1 lời khuyên !!!