Có ai như mình không, mỗi lần cãi nhau với người yêu anh ấy đều chửi mình là "con đĩ, đĩ thõa, con não, con điên"Mặc dù mình chẳng nói j nặng lời cả . Cảm thấy qá tổn thương nhiều lần muốn bỏ lắm nhưng sao khó quá, những lúc yên lành hai đứa nc rất bình thường, ở ngoài ai cũng nói anh hiền vậy nhưng cứ 2 đứa nói chuyện online hễ cãi nhau là anh ấy xưng tao- mày, tôi- cô, dkm...Cũng có lúc mình vì nóng qá k nhịn được chửi lại thì anh í nổi điên lên chặn cả sdt, tk skye, yahoo. Còn mình thì ko bao jo làm vậy, những lúc sai trái mình đều biết xl a bắt mình fai gọi điện xl chứ nhắn tin là anh k chấp nhận. Hôm vừa rồi mẹ mình có đọc đc tin nhắn skye a chửi mình, mẹ hoảng qá bắt mình bỏ nhưng mình biết bản chất anh ấy k tệ chỉ là lúc nóng giận k kiềm chế dc ,Mình có nói với mẹ để con xem anh ấy thêm 1 time nữa nếu sửa được thì con ko bỏ đâu.Sau đó mình có nói ra nguyện vọng đó với anh anh hứa hẹn sẽ k bao giờ chửi và gọi mình là con đĩ , ấy vậy mà hôm nay a thật tệ tất cả những j mà thiên hạ chửi nhau ác miệng nhất a đều ném vào mặt mình., Có ai bị như mình không ? Đang khóc và rất bị tổn thương . Có ai bị như mình không