Truoc hết em xin nói quan điểm của mình, người yêu của mình muốn làm gì thì mình, nhưng xin đừng làm tổn thương trái tim, sự tin tưởng tuyệt đối nơi con tim em dành cho anh

Những lần gặp gỡ nhau, thỉnh thoảng lấy WTT ra bàn luận. Anh cũng nói gái WTT là 1 lũ lừa đảo, xấu nết, xấu tính, lừa đảo, nên chẳng dám quen ai. Xin nói thêm anh là 1 thành viên đã 3-4 năm, post bài rần rần trên đây mà. Rồi 1 ngày, em thấy bạn em đi dạy (bạn em làm giáo viên) mà ngày ngày online trong wtt cho đến lúc đi về...em theo dõi có hỏi, thì bảo là máy tính tự động đăng nhập...em cũng tin tưởng

Thế mà, cách đây mấy hôm, 1 người bạn, 2 người bạn, rồi 3 người bạn nổi hứng post bài trong mục HỘI ĐỘC THÂN - KẾT BẠN - LÀM QUEN ....post bài chơi thôi thôi, chứ bạn bè em có người iu hết cả rồi.........Thật tình cờ, cả 3 người bạn của em đều nhận được inbox xin làm quen, rồi xin nick skype, nick yahoo từ người yêu của em....Em đi hỏi thêm các đồng nghiệp của em hay chơi wtt có đăng bài trong đây có nhận được thư làm quen từ anh không....Tất cả đều xác nhận là có và rất ngạc nhiên khi biết em là bạn của anh...Thế nên, bạn bè em quyết định add nick của anh để quay anh như chong chóng.....Còn em lên wtt này, em giúp zai này zai nọ thì nổi cơn ghen đùng đùng, đòi hỏi sự chung thủy từ nơi em

Em đi hỏi, sau 1 hồi cãi nhau long trời lở đất, cuối cùng anh cũng thừa nhận

Em nghe mà lòng em đau nhói, ko ngờ 1 người yêu cùng mình chăn gối, làm nghề đào tạo ra thế hệ ra những mầm non tương lai của đất nước mà như thế này... em cố gắng làm việc để sau này lấy nhau mua nhà ở riêng, mà giờ đây anh dội 1 xô nước lạnh vào mặt em