Một tin nhắn nhầm và câu chuyện bắt đầu từ đó.năm tôi 17 tuổi chưa biết yêu là cái gì nhưng một ngày nó chuong tin nhăn kêu lên mở tin nhắn lên thì thấy có vẻ rất thân thiêt dù ko quen biết ko biết cái gì hết nhưng cô ấy nói chuyện như quen biết với tôi.tôi cũng thắc mắc người cô ấy muôn nhắn sao giống mình thế không biết.theo lẻ tự nhiên thì tôi cũng chém gió không nhường bước đến cuối cô ấy chốt một câu xanh rơn ""Dm"" cái gì vậy tôi rất bất ngờ .từ lúc đó tôi nói chuyện với cô ấy nhiều hơn để trả thù sau một thời gian cô ấy đã biết t không phải là người cố ấy muốn nói trong giờ phút đó tôi quyết định đi gặp cô ấy.hôm đó ko có gì tốt đẹp hơn ngoài nói đểu nhau và đôi lúc cũng bem tôi là người con trai ko thích đánh nhau nên các bạn cứ hiểu là bị thiệt đến mức nào.và từ đó hai chúng tôi lại nói chuyên nhiều hơn và khoảng thời gian sau tôi với cô ấy yêu nhau..một tình yêu thật đẹp nhưng thời gian và khoảng cách làm phai mờ đi một chút kỉ niệm và chúng tôi chia tay nhau được 4 năm trog khoảng thời gian đi học đại học nhưng giờ đây khi tôi trở về không còn những cảm giổ những sự nhớ nhung ở một khoảng cách xa xôi nữa tôi quyết định theo đuổi cô ấy thêm một lần nữa vì biết rằng ko ai có thể thay thế hoàn hảo như cô ấy cả...mong các bạn ủng hộ và giúp sức tôi để tôi đưa cô ấy về nhà tôi với ......................câu chuyện của bạn Thái Sơnwebtretho