Mình thì là 1 người con trai yêu người ấy hơn 1 năm rồi trong 1 năm chắc mình ngủ quên 12 lần rồi chắc mỗi tháng 1 lần hjx nhưng mình ko tài nào bỏ dc cái thói hay ngủ , dùng đủ mọi cách 9h nốc 2 cối to nc trà đặc trụ dc tới 10h là lên đĩa hjx

hôm sau thử tiếp đi tắm 1 cái xong nt tiếp trụ dc 30p là lên đĩa

bữa sau nữa chơi bài cứ 5p đt réo bào thức 1 lần nhưng nó có báo mà e chả thèm dậy luôn pa dậy pa pảo mày để báo thức j cả 30p ko thèm dậy mà tắt luôn , hjx
đàn gảy tai trâu
~~!

hjx đủ kiểu chả cách nào bỏ dc cái thói ngủ quen mà bạn gái e lại có cái tài thức khuya cứ tầm 11h 12h vẫn nhắn tin tốt hôm nào mệt thì mới ngủ sớm hjx ! e thì 10h 1030p là quay đơ ra rồi hjx ! lên giường nhắm mắt 20s ngủ luôn ai khiêng đi cũng chịu !

e đã cố gắng nói vs bạn gái biết bao nhiêu lần rồi nhưng mak khổ bạn ấy ko nghe cứ khăng khăng giận hờn mỗi sáng hôm sau ~~! mỗi lần giận e luôn kiềm chế nên toàn kìm nến trong ng ức lắm mặc dù cũng biết là con gái ghét bị bỏ rời nhưng cũng phải hiểu cho e cái chứ , e cũng là người nên đâu phải hoàn hảo dc tất cả đâu hjx !

cần mọi người giúp đặc biệt là mấy bạn gái tâm lí ! hiện tại vẫn đang giận, ko thèm nt luôn , gọi dt chả nghr máy ~~! do hôm qua mình ngủ quên