Chào các chị !

Bây h em bế tắc lắm rồi , em cũng rất mệt mỏi , k thể chia sẻ với ai , nên em chỉ biết lên đây tâm sự với các chị thôi

Em đang yêu đơn phương 1 người , em thật sự dành rất nhiều tình cảm cho người đó , dù em biết là vô vọng và k bao giờ được đáp lại , người đó cũng biết em yêu người đó , người đó cũng nói thẳng là k yêu em . Người đó đối với em chỉ là tình dục mà thôi . Em đã cho người đó lần đầu của em , vì đối với em chỉ cần là em yêu , em k hối tiếc , dù biết là , chỉ khi trên giường , em mới có thể ôm , có thể gần gũi người đó thôi . Lúc nào em cũng phải chờ đợi , chỉ khi người đó cần em , thì người đó mới biết tới sự tồn tại của em , còn k thì thì cũng chẳng quan tâm em ra sao , em như thế nào. Nhiều khi em mệt , em đau , người đó cũng k để ý , chỉ lo giải quyết nhu cầu của bản thân thôi

Em chán nản và mệt lắm các chị ạ , em ước gì em đừng nhu nhược , đừng đáng thương , đừng để người ta coi mình là công cụ phát dục , nhiều lần em cố gắng từ bỏ , nhưng em k làm được , cứ nghĩ k được gần bên người đó , là em thấy hụt hẫng , thấy đau ...