Chào cả nhà!

Hu hu các chị ơi làm thế nào bây giờ, em thực sự rối quá ...

Em là thành viên của diễn đàn đã lâu rồi , kể từ ngày có bầu em bé đầu lòng, có thể nói không ngày nào là k vào diễn đàn,vào để xem các kinh nghiệm nuôi em bé, kinh nghiệm về cuộc sống, công việc,...

Mục tâm sự cũng rất hay vào nhưng đặc biệt các đề tài về ngoại tình, bồ bịch ... là không bao giờ em vào vì em có một cuộc sống mà bao người mơ ước: một gia đình hạnh phúc, chồng hiền lành chịu khó kiếm tiền thương yêu vợ con, con gái thông minh xinh xắn ngoan ngoãn, kinh tế gia đình phải gọi là khá giả, 2 vợ chồng mới lấy nhau đựoc 3 năm mà đã có nhà, xe .. nói chung là rất ổn.

Còn em hiện đang là trưởng phòng của một công ty xuất nhập khẩu lớn nhất nhì thành phố... trước kia cũng có khá nhiều người theo đuổi nhưng em lấy chồng em vì anh ấy là người hiền lành thật thà nhất và cũng thương em nhất..

Thế nên ngay cả trong suy nghĩ em cũng không bao giờ nghĩ mình lại đi ngoại tình, bồ bịch tùm lum, nhưng trớ trêu thay cái đó lại đang hiện hữu ngay đây, trong lòng em rối bời quá...

Đó lại là một người lái xe cho sếp của công ty em, anh ấy bằng tuổi chồng em , là một người trước kia cũng khá nổi tiêng trong giới giang hồ (hic), vì sa sút nên mới phải vào làm lái xe, đã có 1 vợ (rất xinh) và con (1 trai 1 gái) cũng rất dễ thwong, nhưng 2 vợ chồng hiện đang ly thân...