Bọn em là 1 nhóm bạn chơi chung với nhau, bạn trai của em là bạn của bạn trai nhỏ bạn em, tụi em quen nhau được gần 2 năm, còn cặp kia thì đc 1 năm (quen sau tụi em nhưng cũng chơi chung), đợt vừa rồi nhóm tụi em đi du lịch chơi thì chia phòng ra ngủ, em ngủ với mấy nhỏ bạn, còn mấy anh kia ngủ chung với nhau. Sang mấy hôm sau về thì nhỏ bạn em kể lại với em (bạn trai nó kể cho nó nghe) là đêm hôm tụi em đi du lịch bạn trai em ngủ với bạn trai nó cứ mò mẫm lung tung cả đêm làm bạn trai nó ngủ ko đc, sáng dậy thì nằm ngủ tư thế hơi bị kì nữa (anh kia có chụp hình lại để đưa em coi), ý nhỏ bạn em khuyên em nên cẩn thận bạn trai em có vấn đề... Em nghe thì ngạc nhiên lắm vì tụi em quen nhau mấy năm nay thì theo em thấy anh ấy hoàn toàn bình thường, ko có vấn đề gì cả...anh là 1 người sống có trách nhiệm, chung thủy và đàng hoàng... tuy nhìu khi gần gũi cũng có những ham muốn rất đàn ông nhưng vì em ko thuộc dạng dễ dãi nên ko thích đi quá giới hạn và tụi em đã thỏa thuận sẽ ko làm gì quá giới hạn trước khi kết hôn (tụi em quen nhau rất nghiêm túc và có lên kế hoạch cho tương lai sau này vì anh cũng ko còn trẻ), anh tôn trọng em lắm nên cũng chấp nhận nên đến nay giữa tụi em cũng ko có vấn đề gì xảy ra cả, nghe nhỏ bạn kể lại như vậy em cũng hoang mang lắm...

Trước đây, có 1 lần gặp 1 đồng nghiệp chơi thân với anh ấy trong lúc đi nhậu thì người bạn đó có nửa đùa nửa thật hỏi em có tìm hiểu kĩ về anh ấy chưa rồi thí dụ là nếu 1 ngày em phát hiện bạn trai em thích con trai thì em nghĩ sao, có shock ko...lúc đó em chẳng nghĩ gì cả và cũng chỉ là lời của mấy người đang xỉn trêu đùa nhau thôi với lại từ khi quen em đến giờ anh ấy ko hề có biểu hiện gì là có vấn đề giới tính hết, những người bạn gái trước của anh ấy em cũng có biết. rồi có lần đi nhậu thì anh giỡn với mấy anh bạn kia quay qua hun má 1 anh chung bàn (lúc đó em cũng hơi shock nhưng em nghĩ là họ xĩn rùi)... anh cũng hay giỡn và nhái giọng của dân đồng tính nhưng chỉ là vui thôi chứ ko có ý gì cả, nói chung thời gian quen anh vầ gần anh ấy em vẫn thấy anh đàn ông và nam tính chứ ko giống như lời nhỏ bạn em tả vì mỗi lần tụi em gần nhau em vẫn thấy rất rõ những ham muốn của 1 người đàn ông bình thường trong anh... >_< Em chỉ thắc mắc cái phần nó nói là bạn trai em mò mẫm rồi kéo áo bạn trai nó lúc ngủ thôi chứ cái hình tư thế ngủ thì em ko care lắm vì chuyện đó là bình thường... Em ko bít lúc đó là anh cố tình hay ngủ mơ ko ý thức đc mình đang làm gì >.< cái này phải nhờ các anh trai tư vấn giúp em.

Cá nhân em cảm nhận thì trước giờ anh ấy chưa có biểu hiện gì về vấn đề giới tính cả, rất yêu thương và chiều chuộng em... khi nghe bạn em kể lại như vậy em thấy rất shock và cũng không biết có nên tin 2 đứa bạn không vì tính 2 đứa này thì cũng hay giỡn phá người khác lắm, hỏi thẳng anh thì em cũng ngại ko bít hỏi như thế nào cả vì vấn đề này cũng hơi tế nhị... Theo mọi người em nên làm thế nào và lựa lời để nói sao với anh ấy đây (