Chào mọi người! mình có 1 vấn đề cần xin tư vấn của mọi người!Mình và người yêu quen nhau từ tháng 4/2014 , đến tháng 8 thì yêu nhau, yêu nhau đến tháng 4/2015 thì chia tay đến tháng 10/2015 thì quay lại với nhau, và yêu nhau đến giờ... Thú thực từ khi yêu nhau đến giờ mình và người yêu chỉ nắm tay, a cũng ko có chủ động hôn mình, hay có ý tưởng gì với mình cả, trong những lúc đi chơi, thì mình cũng là người chủ động nắm tay anh, còn hầu như là ko khi nào anh chủ động nắm tay mình cả, còn nói chi đến hôn hít, thực ra thì mình cũng muốn hôn a ý, có 1 lần cũng chủ động, nhưng chỉ mình chạm nhẹ, còn anh đứng yên ôm mình thôi. Bọn mình đi chơi chủ yếu nói chuyện cv, ng này, người nọ, đi với nhau thì cũng có nắm tay, cũng hay nt nc vẩn vơ, a thì cũng ít quan tâm đến mình, nói chung là vô tâm, nhưng khi mình giận cũng ko biết đường mà nói nhẹ nhàng, cũng ít khi mua đồ cho mình, chủ yếu là mình mua cho họ thôi, mình cũng đang nghi nghi... nhưng ko biết có nên hỏi thẳng ko nhỉ? mình muốn hỏi thẳng để biết đường mà "chạy" ko thì sau này cũng khổ 1 đời, còn nếu ko hỏi mà cứ day dứt thì cũng thấy khó chịu, lỡ may ko phải rồi lại ảnh hưởng đến tình cảm