LỜi đầu tiên em xin chúc mọi thành viên của Webtretho một năm mới thật nhiều may mắn và hạnh phúc. ĐẶc biệt là những người ttrong mục tâm sự tình yêu và gia đình chúng ta sẽ được một năm " Tình Đầy TIm" , để cho niềm hạnh phúc mãi luôn bay cao và bay xa nhé

Như các bố các mẹ đã biết, yêu cũng là nghệ thuật và 2 người yêu nhau là 2 nghệ sĩ ^^ thì mới có thể giữ cho tình yêu những gam màu tươi sáng, còn không sẽ chỉ thấy màu xám xịt mà thôi. Vì lí do này, em thiết nghĩ dù là phụ nữ hay đàn ông cũng đều muốn yêu và giữ được tình yêu. Yêu thì dễ chứ giữ tình yêu bên mình thì khó vô cùng đúng không ạ. Các cụ ta nói " phụ nữ yêu bằng tai. đàn ông yêu bằng mắt", nhưng em thiết nghĩ ai cũng thích nge nhưng lời dễ nghe, ai cũng thích được nâng lên một tầm cao mới.

Vậy em lập hẳn topic " NGhệ thuật nình người yêu, chồng, vợ 2012" để mọi người kinh chia sẻ kinh nghiệm cũng như tình huống đáng " dẻo mỏ" để đối phương vui lòng và hạnh phúc hơn

Phụ nữ thì ko nói, đôi khi chỉ cần được nghe câu " vk yêu", " anh yêu em" hoặc là" em là người quan trọng của cuộc đời anh" thì đúng là lên tiên hết cả.

Thế các anh chị. thích được nghe câu gi từ người yêu, vợ chồng thì vào đây chia sẻ với em và mọi người nhé. CHúng ta cùng chung tay giữ cho tình yêu những sác màu tươi sáng . Thân ái