Hì hì, thực ra em có vấn đề này muốn hỏi ý kiến của mọi người, nhất là các boy ấy ạ.

Vấn đề là thế này. "Nếu trong một buổi hò hẹn hẹn hò (ko tính là chỉ ng iêu với nhau nhé, kiểu bạn bè đi ăn, đi cf lung tung ấy) mà con gái dành trả tiền thì các bạn trai có nghĩ sao ko??

Chả là em có một tên bạn khá thân là con trai, chuyện 2 đứa đi ăn là bình thường, có khi đi cả nhóm hay có khi đi 2 đứa thôi. Chú thích rõ là tụi em chỉ là bạn nhé.

Thì nhiều khi bạn ấy trả, nhiều khi mình cũng trả nhưng bạn ấy là đa số. Số lần em trả toàn phải giành @@

Không phải ý gì nhưng 2 đứa đều là sinh viên, bạn bè nên campuchia hay ng này lúc này trả, ng kia lúc khác cũng bình thường.

Mà nhiều khi lượt em trả thấy sắc mặt bạn ấy sao sao ấy, kiểu như ko thoải mái lắm. em thì nhiều lúc cũng nghĩ nói rõ ràng nhưng tự dưng nói cũng thấy ngại ngại. Nên chả biết làm sao.

Người quen còn thế, chứ trường hợp ko quen thân hoặc lần đầu gặp (kiều có việc mới gặp thôi) mà đi cùng con trai nhiều khi thấy ngta rút ví trả em chẳng biết làm thế nào :|, ko lẽ dành trả (em thì trả cũng chẳng sao, sợ chạm lòng tự ái của họ thôi), mà campuchia thì kì kì.

Nói chung là mọi người cho em ý kiến với, nhất là các boy ấy ạ ^^