Topic "http://www.webtretho.com/forum/f187/muon-quen-ban-trai-tay-1031330/" là topic đầu tiên Năm mở với sự bắt nguồn từ "1 chút nổi loạn" trong xi nghĩ của mình. Cảm thấy cần 1 điều gì đó mới mẻ cho cuộc sống khi chợt nhận ra bạn bè in relationship với Tây đa phần happy. Sếp cũ của Năm cũng từng nói: khi chị quen anh (người Pháp) chị cảm giác cuộc sống của mình mỗi ngày đều là honey moon, ngọt ngào và ấm áp, khác với khi chị quen với các tình cũ người Việt, và thậm chí là chồng cũ người Việt"

Bản thân Năm cũng đi qua những cuộc tình, những "say nắng" với giai Việt và cũng ghi nhận cho mình những cảm xúc riêng để Năm nghĩ đến 1 hướng đi khác. Năm không biết những quyết định của mình là đúng hay sai, Năm chỉ biết Năm sẽ chỉ sống 1 lần, Năm muốn cuộc sống của mình đẹp nhất có thể. Năm cũng tin vào "duyên" nhưng "duyên" cũng bắt nguồn từ chính mình. Topic đầu tiên đã cho Năm quá nhiều chia sẻ, để Năm cảm thấy mạnh mẽ trong chọn lựa của mình dù Năm chưa làm được điều mình muốn là "in relationship với 1 giai Tây" đúng nghĩa. Nhưng nếu bạn cũng như Năm thì hãy tiếp tục xây ngôi nhà này, chia sẻ cùng nhau và cùng quyết tâm đạt cho được mục tiêu mình hưống đến nhé.

Mong rằng năm mới với những khởi đầu thuận lợi, tình yêu với giai Tây chắp cánh cho những cô gái xinh đẹp, yêu thích điều mới lạ nhưng luôn chín chắn trong suy nghĩ ....sẽ trợ thành hiện thực, sớm trở thành mem của nhà "Yêu Tây, lấy Tây"

Tân gia đi nào, hura! =D> =D> @};- @};-@};-