Chuyện là em đang quen một chàng Tây 28t em chỉ mới 21t thôi. Khi đó em đi làm part time rượu tại các bar Tây và quen anh. Qua những lần đi làm em có quan sát thì em biết tính anh hay cộc và dễ nổi nóng. Rồi tụi em cũng chat chit qua lại thì anh có rủ đi chơi nhưng chưa biết đi đâu vì tối hôm đi chơi thì trời mưa lớn nên anh chở em về nhà, chuyện gì tới cũng tới.

Sau lần đó em chỉ xác định anh là người tình thôi, nghĩa là tìm lấy nhau khi cảm thấy có nhu cầu về xxx ( nhu cầu sinh lý em cũng cao ), bởi vì em vừa mới chia tay bạn trai nên chưa muốn kiếm người mới. Sau lân đó thì khoảng 1 tháng sau em mới gặp lại anh, ngày nào anh cũng bắt chuyện hỏi thăm em, nhưng chưa bao giờ gợi ý đi chơi, em cũng ko đặt nặng chuyện này vì em đã xác định chỉ là người tình thôi thì không đòi hỏi nhiều làm gì. Lần thứ 4 em đến chung cư anh thì không nhớ số phòng anh, em có mô tả số phòng thì anh bảo vệ hỏi em rằng " có biết cô gái xăm đùi hay không " . Em xin mô tả anh một chút, anh mê rap, R&B, người đầy tattoo và thích những cô gái cá tính, hơi cộc, ở một mình hay đi chơi khuya, công ăn việc làm ổn định, ngoài việc đi dạy thể thao bên Q2 anh còn là thành viên trong đội bóng rổ Sai gon Heat . Lúc đó em hơi bất ngờ, nhưng lúc đó khuya rồi 12h nên em lên phòng anh, sáng sớm anh đi công việc, khoảng chiều em mới nhắn tin cho anh để hỏi về cô gái đó. Anh trả lời ' đó là cô model để anh chụp ảnh cho khóa học của anh ( anh học bên design ), sau đó em hỏi thêm nhiều câu hỏi nữa rằng anh có mối quan hệ nào khác ngoài em không ? Em cũng nói rõ ' em không biết rõ mối quan hệ của anh là gì nhưng em không chấp nhận việc anh có thêm người thứ 2, nếu không chịu thì 2 đứa dứt '

Anh đồng ý.

Theo em quan sát em thấy anh cũng thích em đôi chút, ví như khi xxx xong tụi em ôm nhau ngủ tới sáng, anh đưa em về còn đòi kiss, thỉnh thoảng hay hỏi thăm em nếu thấy em tán zai nào đó trên facebook, điển hình em hay gọi anh bằng mập nhưng khi em lỡ gọi bạn em bằng mập là em bị bắt bẻ liền. Thỉnh thoảng em hỏi anh ' gặp em quài có chán hông ? ' thì anh bảo ' không, anh lúc nào cũng muốn gặp em '. Không biết là do em tự suy diễn rồi ảo tưởng bản thân rằng anh thích em nhưng ngại không dám tiến lên vì biết em còn vấn vương tình cũ ( e hay post nhạc và status nói về ex ). Nhưng dù thế nào đi nữa em cũng muốn biết câu trả lời từ anh trước khi em cảm thấy lún quá sâu và thấy thích anh nhiều hơn trước. Cảm ơn các mẹ đã đọc :-<