Em và bạn trai quen nhau được gần 1 năm rồi, nhà em ai cũng biết và thích anh ấy. Thời gian này 2 đứa hay hục hặc do em nghi ngờ btrai em có người khác. Từ lúc quen tới giờ em nhiều lần phát hiện a ấy nói chuyện tán tỉnh nhiều người, nhưng vì yêu nên em chấp nhận bỏ qua. Nhưng dạo gần đây theo em tìm hiểu anh ấy với 1 người làm chung thường xuyên nói chuyện zalo, fb, 2 người còn đi uống nước riêng nữa, đt a ấy còn lưu nhiều hình chị này. Em có hỏi thì a ấy nói 2 người chỉ là bạn. Em cảm thấy rất khó chịu, cứ hay lôi ra nói anh ấy thì bất ngờ a ấy nói chia tay vì e và a ấy k hợp nhau, mỗi người 1 suy nghĩ 1 chí hướng, cách sống khác nhau ( lý do của anh ấy là vậy). Em chấp nhận chia tay vì e cảm nhận được anh ấy có tình cảm với người khác rồi. Nhưng 2 đứa dù chia tay nhưng ngày nào anh ấy cũng nhắn tin đt e nói nhớ e, còn yêu e nhưng vì hoàn cảnh nên buộc làm vậy, nói em đừng hận anh ấy, nói là anh ấy muốn làm bạn với e, coi e như e gái. Em thì vì vẫn còn tình cảm nên cứ anh ấy đt hay nt là lại trả lời. 2 đứa cứ dây dưa như vậy, mặt khác em cảm thấy anh ấy hình như cũng đã bắt đầu mối qhệ vs người mới rồi, em đau khổ suy sụp lắm, không ăn không ngủ được.

Hôm qua là sinh nhật anh ấy, anh ấy nói với em bây giờ a ấy có 1 mình thôi, còn thương yêu em lắm, hỏi e có thể đi chơi với anh ấy được ko. Em đồng ý đi chơi, lúc gặp nhau em mở đt anh ấy ra coi thì thấy rất nhiều hình anh ấy chụp lén chị kia dạng như 2 người đi chơi với nhau rồi chụp lén, rồi em còn thấy có 1 clip video anh ấy từ trên lầu quay lén chị này lúc bsáng khi chị này đang đi bộ lên công ty. Em thật sự chẳng biết nói gì, em hỏi thì anh ấy cứ chối 2 người chỉ là bạn bình thường. Chuyện còn đau khổ hơn, 2 đứa về thì anh ấy nói a ấy về nhà sẽ đt em, nhưng em chờ mãi tới 10rưỡi đêm vẫn không thấy, em đt thì anh ấy tl cộc lốc nói đang đi chơi ngoài đường, em hỏi đi vs ai bạn gái a hả thì anh ấy uh rồi bảo em đừng đt anh ấy nữa. Sao anh ấy có thể làm vậy sau khi vừa gặp em xong rồi lại đi gặp người đó cơ chứ. Đến 11 rưỡi anh ấy về đt em nói là lúc nãy anh ấy về rồi, nhưng chị này đt nói là mới chia tay btrai buồn quá nên anh ấy mới đi an ủi chị ấy. Em hỏi tại sao nếu vậy em đt thì trước mặt người đó anh ấy nói đi với bạn gái còn chối bỏ em nói em đừng đt. Anh ấy nói là em phải tin a ấy, 2 người không có gì hết, lúc đó vì chị ấy đang khóc nên anh ấy phải nói vậy. Em thật sự không thể tin nổi sao có người đàn ông trơ tráo như vậy. Em xóa fb xóa cả zalo, chặn sdt anh ấy, đến trưa nay anh ấy đt em không được thì nt cho e 2 tn nói là sao e làm vậy, anh ấy k tệ vậy đâu nhưng em không tl anh ấy cũng im lun. Hix, sao anh ta có người mới rồi mà vẫn cứ vậy với em là sao hả mọi người? Em thật sự bị sốc rất nhiều, đau đớn nữa, bây giờ chẳng dám tin ai nữa rồi, mà lại không đủ dũng cảm để dứt khoát, cảng suy nghĩ em càng không ăn không ngủ được :((