Đây là câu chuyện tôi tình cờ đọc được khi tham gia diễn đàn trên mạng! Câu chuyện là lời cầu cứu của 1 em gái đang học lớp 9 rất cần lời khuyên của mọi người! Tôi xin post lại bài của em gái này và rất mong mọi người hãy đưa ra lời khuyên để giúp em gái đó.

“Xin chào các anh, các chị! Hiện tại, em đang vướng vào một chuyện thực sự rắc rối mà e không biết cách nào có thể giải quyết được, chuyện này có thể ảnh hưởng tới cả cuộc đợi của em! Em tên là H, em đang học lớp 9, tuy em không xinh nhưng em thấy mình rất dễ thương, học giỏi và nhiều người theo đuổi. Năm lớp 8, em có yêu anh tên D, anh ấy hơn em 3 tuổi. Bọn em yêu nhau được 3 tháng thì anh ấy nói chia tay với em vì anh ấy đã yêu chính người bạn thân nhất của em! Em rất đau khổ nhưng phải chấp nhận! Thời gian trôi qua, em cũng quên được người đó, và hiện tại em đang yêu một anh, anh ấy ở rất xa em nhưng tình cảm của chúng em không thay đổi! Mọi chuyện không êm đẹp như em tưởng! Trong 1 lần tình cờ gặp anh D, anh ấy muốn quay lại với em cho dù biết em đã có người yêu ở xa! Vì em có người yêu rồi nên em không đồng ý và luôn tránh mặt anh ấy. Nhưng vì anh D là bạn của anh trai em nên em không tránh khỏi gặp mặt. Rồi vài ngày trước, sinh nhật anh trai em, anh ấy mời tất cả bạn bè của anh ấy, trong đó có anh D. Hôm đó em uống chút ít nên hơi say. Cuối buổi sinh nhật, bạn bè của anh trai em rủ đi hát karaoke qua đêm. Em không đi cùng vì em còn phải ở lại dọn dẹp. Mọi người đi hết, chỉ còn 3 người: em, con bạn của em và anh D (anh D xin ở lại vì muốn dọn dẹp giúp, còn ba má em đi công tác xa vài ngày). Con bạn của em nghĩ là chỉ có em và nó ở lại nên nó dọn dẹp xong đi ngủ! Vì em hơi say nên anh D đã dìu em lên phòng em. Trong lúc em đang mơ màng, anh ấy khóa trái cửa và lao vào hôn em! Em không chống cự được, và dường như anh ấy cố tình kích thích em để em lên đỉnh! Và rồi em đã làm chuyện đó! Sáng hôm sau, con bạn em biết chuyện và nói cho người yêu em biết! Rồi anh ấy gọi điện cho em, anh ấy nói anh ấy buồn lắm, nhưng anh ấy không trách em vì em đang say! Em khóc rất nhiều và hứa với anh ấy là sẽ không làm chuyện đó với anh D nữa, sẽ tránh mặt anh D. Nhưng anh D khi đã chiếm đoạt được em, anh ấy lại cứ muốn quan hệ với em, ép em tiếp tục làm chuyện đó, cho dù em không muốn nhưng em sức yếu không thể chống cự được, và chuyện lần 2 lại xảy ra! Và 1 lần nữa, anh ấy lại biết chuyện! Em thương anh ấy rất nhiều, nhưng thực sự em không muốn thế, vì anh ấy ở xa em quá. Anh ấy nói với em là nếu lần 3 xảy ra, bọn em sẽ chia tay, bởi vì anh ấy có thể bỏ qua lần 1, lần 2, nhưng đến lần 3 thì anh ấy sẽ không chịu được! Anh ấy nói để người yêu ân ái với người khác anh ấy đau lắm! Em không muốn chuyện đó xảy ra, nhưng em sợ anh D khi chiếm được em sẽ muốn làm chuyện đó thường xuyên với em, chắc chắn anh ấy sẽ lại ép em! Anh ấy nói nếu em không cho anh ấy quan hệ, thì anh ấy sẽ nói cho gia đình em biết, nhà em mà biết chắc chắn em sẽ bị đuổi khỏi nhà, bà má em rất nóng tính. Người yêu nói sao em không tố cáo hành vi đó trước pháp luật? Em không thể làm thế vì tuy em và D chia tay lâu rồi nhưng em và D đã từng yêu nhau, anh D có thể vô tình với em nhưng em không thể vô nghĩa với anh ấy được! Em không biết làm gì nữa! Em không muốn làm chuyện đó thêm lần nào nữa, vì em không muốn mất đi người yêu của mình, và vì em còn quá nhỏ!

Em post bài này rất mong các anh chị cho em 1 lời khuyên để em có thể vượt qua được! Xin các anh chị hãy mail cho em theo địa chỉ email: c0tran@zing.vn Em đang rất lời khuyên của các anh chị! ”