Em chào cả nhà ạ!

Em có chuyện cần mọi người cho e lời khuyên.

Em và Ny e yêu nhau cũng đc gần 2 năm, yêu là cả 2 cũng xđinh chắc chắn, nhưng mà dần dần em cảm nhận đc anh không tôn trọng e, nhưng e vẫn cố gắng vì em đã dành đời con gái cho a,e sợ ctay rồi e sẽ thế nào? ai sẽ chấp nhận 1 đứa không còn trong trắng nữa, (e không phải đứa hư hỏng chơi bời gì đâu, 4 năm SV e không yêu ai, ra trg Yêu 1 người cũng do đòi hỏi chuyện đó nên em nói chia tay, đến khi yêu anh thì cũng nghĩ là chắc chắn, nghĩ là a là người cúi cùng, rồi cái gì đến cũng đến).

Nhưng đến bgio thì em không thể cố gắng đc nữa, mọi chuyện mâu thuẫn xảy ra càng nhìu, cảm thấy mọi thứ không hợp nhau, em không thể đi tiếp, em sợ bgio đang yêu mà anh đối xử với e nthe thì sau này cưới nhau về e sẽ khổ, nên e qđịnh ctay. A nói "không muốn bỏ rơi e, không muốn để em 1 mình" nhưng đối với em bgio đã hết rồi. E nói "e sẽ tự chịu trách nhiệm về những việc mình làm" Nhưng thực sự em rất sợ, rất lo sau này em sẽ đối diện với chuyện này thế nào? Nếu sau này có ai yêu e, e sẽ nói với họ ra sao? Có người ctrai nào đủ bao dung để chấp nhận 1 người vk k còn gì nữa k? Lúc nào e cũng nghĩ, cũng bị ám ảnh về chuyện mình không còn trong trắng.

E biết những việc mình làm thì sẽ không ai giúp đc mình, nếu không vì bme chắc chắn e sẽ không lấy ck, nhưng mà đôi khi mình không đc làm những đìu mình muốn. Mọi người cho em lời khuyên với ạ. Nếu sau này, chỉ là nếu thôi ạ, có người yêu e, e sẽ phải nói như thế nào? Nói vào thời điểm nào? Lịu rồi e có tìm đc hạnh phúc k? thực sự bgio trong lòng e đang rất nặng suy nghĩ khi phải đối diện với nó. Thank all ạ!