Đầu tiên em xin trích ngang cái sơ yếu lý lịch : 8x , đã từng có gia đình , hiện đang độc thân .

Vào đề : có 1 9x , đã theo em 1 thời gian dài , sống như vợ chồng , bất chấp sự ngăn cản của gia đình bên ấy . Bọn em đã từng có 1 thời gian sống bên nhau rất vui vẻ ( dù chẳng có gì trong tay cả , sống nay biết nay , chả biết đến ngày mai , nhưng vui . Nhưng , lại chính cái nhưng ạ , nhưng sống như thế thì chả biết đến cái ngày mai nó sẽ ntn , nên bọn em đã quyết định về lại và làm lại từ đầu ( ai về nhà nấy ) . Mọi chuyện bắt đầu nảy sinh từ ấy , về nhà , tình cảm 2 đứa chẳng còn như xưa ... Gái cũng thay đổi , em cũng thay đổi .... trải qua bao nhiêu chuyện , chia tay bao nhiêu lần , rồi hàn gắn bao nhiêu lần , giờ phải nói rằng em hết tình cảm với gái rồi ...

Và vấn đề là đây : Có ai sống mãi với tình yêu được đâu , nên em đang phân vân quá . Bỏ gái thì thương gái ..... Mà vương thì tội em .....

Vì sống không tình củm thật sự mệt mỏi ợ ( có những lý do không tên ạ ) .... em lại là người có hoài bão ( nhưng hâm hâm ).....

Phân vân......