Tình hình là em đang yêu 1 anh đồng nghiệp, chúng em làm chung với nhau được nửa năm rồi... 2 người có thích nhau nhưng k ai nói ra. Sau mấy tháng làm chung thì tụi em có ngủ chung với nhau rồi, sau đó thì a ấy ngỏ lời e làm bạn gái ảnh, nhưng em chưa đồng ý... Vì e được biết là a ấy có 1 quen mối tình 6nam rồi, nhưng bây giờ a ấy vẫn chưa qên được người đó, vì người đó là tình đầu của ảnh, rất sâu đậm. Em có nói thì a ấy nói vẫn còn nhớ, nhưng đó chỉ là 1 kỉ niệm đẹp. Giờ 2nguoi không liên lạc gì nữa. Nhưng em vẫn cứ suy nghĩ là mình giống như là người thay thế của cô ấy vậy, tại vì thấy a ấy chưa quên được nyc. Hai tụi em bây giờ thì vẫn làm chung, vẫn quan tâm nhau nhưng không phải là người yêu của nhau e rất buồn các chị ạ. A ấy nói khi nào quên được nyc thì sẽ chính thức theo đuổi em, muốn e và a ấy bây giờ xem như là 2 người bận thân, không biết a ấy có yêu em thiệt hay không hay chỉ là nhất thời thôi...Zalo, facebook, gmail hay mật khẩu điện thoại của a ấy đều liên quan tới nyc, e buồn lắm nhưng không nói được gì, vì hiện tại tụi em có phải là ny của nhau đâu... Em có nên tiếp tục mối quan hệ không tên này không hay là dừng lại ạ... Mấy chị em cho e ý kiến với???