BÀI VIẾT TUY DÀI NHƯNG PHIỀN TRƯỚC HẾT, MÌNH LÀ THÀNH VIÊN MỚI NÊN KHÔNG BIẾT POST BÀI TRONG MỤC NÀY CÓ ĐƯỢC KHÔNG, NẾU SAI MONG MOD VÀ MỌI NGƯỜI THÔNG CẢM.

BÀI VIẾT TUY DÀI NHƯNG XIN MỌI NGƯỜI HÃY ĐỌC HẾT RỒI CHO MÌNH XIN Ý KIẾN.

Thanks!

Tình hình là e kết 1 pé ở trong lớp, ban đầu nt hỏi thăm thì thấy pé ít nhiệt tình, rủ đi chơi-ăn thì k chịu đi, có việc bận.....

Sau 1 tgian, e thấy ức chế quá nên tỏ tềnh luôn (cái này e biết là k nên nhưng vẫn làm, 1 là để nhẹ người, 2 để người đó biết đc cảm tình của mình thui) và r kết quả nhận đc là ''hiện tại mình chưa nghĩ đến chuyện đó, chúng mình là bạn đc k''.

Sau đợt đó, e vẫn còn iu e ý, nhắn tin ít lại dần, rủ đi chơi cho có vì đã biết e sẽ k đi, nhưng e ý thay đổi nhanh lắm, mỗi lần nhắn tin thì thấy e ý nhiệt tình hơn, rủ đi ún n'c thì đồng ý, xe có ở nhà k đi, nhờ lên chở,... làm cho e hết hiểu nổi.

hum qua e đã rủ đc e ý đi chơi r, mà vẫn còn đi chung với mấy đứa khác, ăn ún xong r tách ra, 2 đứa đi ra biển ngồi nc (chủ yếu là sở thích của 2 đứa, nguyện vọng, r mấy chuyện linh tinh k à), nói đâu đó đc gần 1 tiếng r chở e ý zề cho e ý ăn kưm

Đang đi thì e ý nói có 1 con bạn giới thiệu cho nó 1 ku, mà trước giờ toàn nt qua đt chứ chưa gặp mặt bao giờ cả, r e ý kể thằng ku đó toàn kể chuyện zề bạn gái thằg ku đó, r gì gì đó e cũng k nhớ nữa.

Theo các mẹ/chị/em, trong trường hợp này e nên tiếp tục tiến lên hay chỉ nên dừng lại ở mức bạn bè?

P/s: e là sinh viên năm nhất r, chuẩn bị năm 2 nhen, hì.

onl đt nên viết ẩu, sr các mẹ/chị/em!