em với anh yêu nhau đc 1 thời gian rồi. Ngày nào 2 đứa cũng nc tâm sự vs nhau nhiều lắm. trước anh, em có yêu 1 người, bọn em cũng đã có quan hệ tình dục, nhưng vì sau này có quá nhiều xích mích nên chia tay. Giờ em gặp đc người mới, anh tốt lắm, anh cũng từng nói k quan trọng chuyện con gái còn trinh hay k, vì giờ ngta yêu khá thoải mái, yêu và sống như vk ck là chuyện bt.Nhưng nếu còn trinh thì càng tốt. Ngày xưa khi chưa yêu, anh hỏi em vấn đề này, em nói em vẫn còn dù thực ra em đã mất rồi, giờ yêu nhau anh cũng từng hỏi nhiều lần, vì trc em đã từng nói dối nên giờ thật sự em k biết phải mở miệng nói thật ntn, nên em lại tiếp tục nói dối. Nghe em nói em vẫn còn, anh cũng tỏ ra vui lắm, và dặn dò em cố gắng giữ gìn. Thật sự nhiều lúc thấy áy náy lắm, muốn nói thật vs anh nhưng k biết phải mở miệng ntn, cũng sợ anh nghe xong sẽ thấy thất vọng, vì em k chỉ đã mất trinh lại còn ra vẻ và nói dối anh nhiều lần khi anh hỏi nữa chứ, rồi k biết lúc ý anh sẽ nghĩ về em như thế nào. Thực sự giờ em cũng rối lắm, k biết nên làm ntn nữa, hay nói thật vs anh, mà nếu nói thâtj thì nên nói làm sao bây giờ. Vì em k muốn mất anh đâu, cũng k muốn anh nghĩ em là con ng giả tạo. Mọi người giúp em với ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dushi