E đã 18t, tình yêu của em và cô ấy đã trải qua được một năm r. Tuy k đc dài nhưng khoảng thời gian đó thật hạnh phúc với em, cô ấy ân cần chăm sóc khuyên nhủ em. Nhưng do em không nghe cãi lại lời cô ấy nên cô ấy giận không nói mà âm thâm chịu đựng, e lúc đó không hiểu vì sao nói ct cô ấy. E piết đó là khoảng thời gian tồi tệ nhất trong những ngày yêu nhau của hai đứa, trong suốt gần hai tháng e đối xử lạnh nhạt với cô ấy và cô ấy khóc trong đêm. Nhưng sau đó em chợt nhận ra rằng cuộc sống em không thể thiếu cô ấy như từng nghĩ được, e và cô ấy quay lại với nhau và e kiu nàq thay đổi tính cách lại. Tưởng tình yêu lại đến với chúng em một lần nữa, nhưng khi quay lại cô ấy có nói không còn niềm tin như trước đối với em nữa. Và một chuỗi ngày đau đớn đến với em, có một người đến tâm sự với cô ấy làm cô ấy vui e cảm thấy ghen nhìu... Nhìu lắm, cô ấy nói là ae pình thường e vẫn kjông tin, e sai rồi f k ạk? Trong tình yêu đáq lẽ e f tin cô ấy, e nt vs nq đó nói moq hai nq là ae chứ đừq vượt qa giới hạn. Cô ấy đọc được tin nhắn đó, nói không tin tưởng cô ấy Cảm thắy hếc iu em rồi. Mún làm bạn vs e, nhưng e k mún điều đó xảy ra đâu!:((( e mún cùng cô ấy đi đến cuối con đường như đã hứa vs nhau. Cô ấy cho cô ấy tg đễ suy nghĩ, e nói sẽ mãi chời cô ấy trở lại nhưng cô ấy nói đừng nên chờ làm gì. e có nên im lặng một thời gian để cô ấy bình tĩnh k mn, e rất sợ khi cho cô ấy tg có nq sẽ cướp cô ấy xa em mãi mãi. Thiếu cô ấy e không biết sống ntn,mọi chịn đều do em gây ra nhưng giờ e đã hối hận và moq cô ấy thứ thá. Mọi ngừơi hãy cho em vài lời khuyên để tình yêu được trọn vẹn đến cuối con đường đi ạk :((((