Dạ em xin chào mọi người trong diễn đàn, em là ma mới ở đây mặc dù em rất hay lên diễn đàn mình để theo dõi, hôm nay thực sự em có tâm sự rất rối bời nên muốn hỏi và trò chuyện cùng mọi người!

Em sinh năm 1989 còn anh ấy là 1985, hai chúng em rất yêu nhau và cũng vượt qua nhiều khó khăn, cản trở để dự định tiến tới hôn nhân. Em trước giờ không tin vào bói toán nhưng bữa vừa rồi tự dưng tò mò và đi xem tử vi, vì mọi người nói tử vi rất đúng, và kết quả là...lo lắng, thức trắng nguyên đêm...

Thầy là người coi tử vi rất nổi tiếng ở tphcm, thầy bảo hai đứa em lấy nhau thì rất rất xấu, đều rơi vào 2 cung xấu cả, em không nhớ tên cung là gì, hình như là "tuyệt mệnh" và "hại hỏa" thì phải :((, thầy bảo nếu lấy thì anh ấy sẽ bị thương tật và em phai quán xuyến hết, nếu không thì chắc chắn chia tay không lý do. Bên cạnh đó thầy nói về em và anh ấy nhiều cái rất đúng và còn nói trong tương lai gần những cái làm e...rợn người...

Em lo lắng lắm, mất ngủ, không biết phải làm thế nào, yêu nhau như vậy, chẳng lẽ phải chia tay sao??? Còn nếu không, liệu chuyện gì sẽ xảy ra...

Mọi người có thể cùng trò chuyện và giúp em được không ạ???:(