Tình hình là em và bạn trai wen nhau 5 năm rồi,nên đi công viên,xem phim hay uống cafe riết thấy cũng chán quá,một hôm kia 2 đứa rủ nhau đi nhậu ạ.Bạn trai em uống khá,em thì uống tạm được,:Battin ey:,đã vậy lại thêm cái tật rất "ham ăn hốt uống"nên việc này đối với 2 đứa khá là vui.

1 lần thì sẽ có lần thứ 2,3,4...n lần,thế là hơn năm nay,thay vì hẹn hò đi xem phim,đi uống cafe,2 đứa em lại có sở thích mới là ra quán uống bia.Gọi là nhậu cho vui chứ thường mỗi đứa chỉ 2,3 chai là về.

Em thấy đi như vậy cũng có cái lợi,vì khi mình đã có bia vào người rồi thì nhìu khi có j đó ko vui hay ko vừa ý với đối phương thì cứ nói thẳng với nhau hết.Với lại có bao nhiu chuyện cặng thẳng hàng ngày thì cứ tâm sự với nhau luôn,vừa là người yêu vừa là bạn thân nhé.

Nhưng mà nhìu lúc em nghĩ là ko biết có khi nào 2 đứa đi mãi rồi thành bợm nhậu luôn ko?hic hic,với lại sao bạn bè em nó hay cười tụi em vì cái chuyện 2 đứa đi uống bia với nhau như vậy,kiếu như là 2 đứa em thèm bia quá ko chịu nổi vậy

Ở đây có chị nào có sở thích giống tụi em ko thì vào đây chia sẻ với em với.Các chị có chuyện gì vui hay kỉ niệm j xung quanh việc uống bia với AX thì chia sẻ với mọi người nhé,có kinh nghiệm nào hay hay thì chỉ em luôn nha.

chứ xung quanh em thì em ko thấy ai cả,ko biết mình có khác người ko