em năm nay 26t còn anh 27t. anh và em yêu nhau được 2 năm,em và anh ấy ở cách nhau 5 cây số, nói chung là cũng gần, đã đính hôn và còn 2 tháng nữa sẽ cưới nhau, anh hiền,trước kia anh ấy rất hoàn hào đối với e, cho dù ở xa hay ở bên cạnh nhau anh ấy điều quan tâm, yêu thương em rất nhiều, 2 đứa gọi điện cho nhau cả ngày, k ngừng luôn, anh ấy gọi cho em nói chuyện hầu như cả ngày!lúc nào e cũng thấy anh ấy yêu em nhiều hơn em yêu anh ấy, nói chung em luôn thấy tình yêu dư thừa luôn,nhiều khi gặp anh ấy và nhận được tình thương quá em ngán luôn! nhưng dạo gần đây tự nhiên anh ấy thay đổi, khi ở gần anh ấy em vẫn cảm nhận được yêu thương, vẫn được quan tâm và anh ấy luôn chọc cho em cười, luôn mang lại niềm vui cho em :) nhưng khi ở xa nhau thì anh ấy ít gọi điện hơn, ít nhắn tin hơn, cả ngày có khi anh ấy chỉ gọi 2 hay 3 lần thôi! hồi trước sáng sớm là anh ấy gọi nhưng bây giờ em luôn là người chủ động gọi trong ngày, vì em chờ miết mà chưa thấy gọi là em gọi nhưng em cũng thấy như là anh ấy k quan tâm gì em, cảm thấy hụt hẫng, nhiều khi em nghĩ lung tung là anh ấy không còn thương em nhìu và nhạt dần rồi, mặc dù e vẫn tin tưởng a tuyệt đối nhưng sao thấy chưa thể chấp nhận được, đã nhiều lần e hỏi sao anh lại như vậy? anh chỉ nói là do em nghĩ nhiều quá, chứ anh thấy bình thường, anh nói ngày nào cũng gặp nhau một lần nên gọi miết anh không biết nói chuyện gì,nên gọi ít lại để trống thời gian cho cảm thấy nhớ chứ gọi hoài cho ngán luôn sao?. khi nào có chuyện anh mới gọi để kể cho nghe!:o một lần em gây chuyện cãi nhau là anh cứ im lặng, k nói thêm gì, rồi khi e hạ hỏa mất thì anh ấy mới gọi hay mới gặp và làm như k có chuyện gì rồi xưng hô bà zk, ông ck ngọt sớt, hic hic hic, e thấy ức quá! anh ấy cứ nói chuyện zui thì nên phát huy còn chuyện buồn thì nên né bớt cãi nhau, anh ấy nói anh ấy gét con gái cằn nhằn, lãi nhãi hoài nhức đầu lắm! nhiều khi anh ấy đi làm về anh ấy ăn cơm xong ngủ trưa luôn, không gọi cho em luôn, em hỏi thì anh ấy nói trưa để nghỉ chứ đi làm về mệt quá không muốn nói gì luôn! hic! nói chung là vấn đề của em là em không hiểu tại sao dạo này anh ấy ít gọi điện cho em, ít nhắn tin cho em hơn, 2 đứa em thì hầu như ngày nào cũng gặp 1 lần! ví dụ hồi trước ngày anh gọi 10 lần mỗi lần nchuyện hơn cả tiếng thì bây giờ một ngày chỉ có 2 hay 3 lần mỗi lần có khi 30 phút trở lại thôi, có khi 5 phút ak! mọi người tư vấn cho em với vì sắp cưới mà e lo quá! em xin cảm ơn!