Các chị ơi, em đau khổ quá, em mới cưới được hơn 2 tháng, gần đây e phát hiện ra chồng em thường xuyên liên lạc với một người, em xem trong bill đt mà, hay nói chuyện buổi đêm nữa ạ. Gọi lại vào sdt này là giọng con gái, em tức quá về đưa bill cho chồng em xem thì anh ý cứ chối đây đẩy ý, lúc thì bảo là số đt của bạn, mà em biết đứa đấy, em bảo ko phải sổ này thì bảo là số khuyến mại, nó dùng 2 số... mà làm gì có 2 thằng đàn ông con trai suốt ngày gọi điện buôn chuyện với nhau cả tiếng đồng hồ các chị nhỉ? Thế mà bây giờ còn rỗi ngược lại em, ko về nhà, bảo là đi công tác...

Sau 3 hôm đi công tác thì hôm nay cũng đã mò nhưng bọn em vẫn không nói chuyện với nhau, mà bây giờ em lại đang mang bầu nữa,mệt mỏi không chịu được, cứ nghĩ đến cảnh chồng em ăn nằm với người khác mà em cứ điên hết cả người lên. Bình thường chồng em đối xử với em rất tốt, luôn chăm lo chu đáo đến em và chiều em lắm ạ, thế nên em cũng rất tin tưởng chồng em, mà càng tin tưởng thì giờ em lại càng đau xót.

Em phải làm thế nào bây giờ hả các chị? chẳng lẽ phải bỏ qua chuyện này một cách dễ dàng đến thế sao? Em cũng đã tâm sự với MC và MC bảo là sẽ xử lý chồng em. Em thì em cũng không thích kiểu giận nhau xong xách va li về nhà ngoại đâu ạ. Trời ơi, sao phận đàn bà khổ thế, biết thế để đến mấy năm nữa mới lấy chồng huhuhu...