Mình mới chia tay người yêu, dù đã rất nỗ lực níu kéo và thề thốt nhưng rốt cuộc vẫn bị chia tay phũ phàng :((

Lý do là ở mình mà thôi, người ta thật lòng mà mình lại khiến người ta phải suy nghĩ quá nhiều, giờ biết sai thì đã quá trễ cho cả 2 :( Suốt hơn 2 năm yêu nhau với biết bao nhiêu tình cảm và kỷ niệm mà giờ đây chỉ còn mình ta với nồng nàn, buồn ko để đâu cho hết, đêm nằm vỗ gối ko ngủ được nhiều như mọi khi. Mỗi khi muốn nhắn tin gọi điện hỏi han tình hình thì lại phải kìm nén cảm xúc vì người ấy đã ra cảnh báo rằng còn mè nheo nữa là cho ăn chim cút luôn :((

Những tưởng cưới đến nơi, ai dè con tạo xoay vần khiến cho vật đổi sao dời thành ra lại trở về với kiếp FA vào cái tuổi ngấp nghé tam thập, tuổi trẻ của mình, quãng đời thanh xuân của mình đã dành hết cho người ấy, giờ phải làm sao đây các mẹ? Đành phải vượt lên chính mình mà thôi, chia tay đúng là đau khổ thật, mình nghe câu nói ấy mà 2 lỗ tai lùng bùng, còn dạ dày như trĩu xuống, các khớp tê liệt mất 1', buồn ơi là sầu :(

Giờ quen người khác lại phải làm lại tất cả những điều đã trải qua sao mình thấy lười quá, lại tiếp tục nói chuyện tìm hiểu, vượt qua giai đoạn thử thách để tin tưởng lẫn nhau, những buổi hẹn hò đi chơi đi du lịch, xong rồi giai đoạn ra mắt 2 bên gia đình, bạn bè, người thân, ôi trời ơi giờ mà làm lại hết chừng đó việc thì sao mà chịu cho thấu đây, ai tin mình là người tốt và thích tìm hiểu thêm thì nói chuyện xong triển khai luôn đi chứ giờ mình lười quá :((