mình và anh ấy quen nhau gần 2 năm, trong suốt quảng thời gian ấy, mình cũng phải cố gắng lắm mới giữ được mối quan hệ như hôm nay, mọi thứ diễn ra rất bình thường, tưởng chừng như là hoàn hảo, nhưng cách đây 2 ngày ,mình vô tình đọc được dòng tin nhắn của a ta với một cô bạn (chỉ là bạn thôi), a ta nói là anh ấy với mình k phài hết yêu mà k còn nồng nào như trước, và a ấy ngộ nhận tình cảm ấy, nhưng vì a ấy biết mình còn yêu lắm nên nói chia tay thì sợ có lỗi, a ấy nói con gái lúc cua thì khó, mà yêu rồi thì giờ thấy k như trước nữa. mình cũng nhận ra điều ấy, a ta cứ lạnh nhạt dần :) một cách khó chịu, a ta chưa biết mình biết hết chuyện đó, nên 2 ngày nay mình vẫn nc bt, coi như k có gì sảy ra. mình biết được chuyện đó, mình khóc rất nhiều, đầu óc như trống rổng mọi thứ đổ vở tan tành, cứ nghỉ ngày mai mình sẽ mất a thì mình k thể chấp nhận nổi, nó quá bất ngờ, đến nổi mình như mún nổ tung ra, Hai ngày nay, mình suy nghĩ nhiều lắm, tuy mình còn yêu a rất nhiều, vì đây là mối tình đầu tiên , mình k muốn mất, kinh khủng thật khi nghĩ tới điều đó, bỗng nhiên mình thấy ứ nghẹn ở cổ, mọi thứ mình chưa làm quen, làm quen một cuộc sống k có anh, làm quen a sẽ k còn hiện diện trong cs mình nữa, :), ngày mai, mình gặp a ấy, mình phải làm sao đây? có phải buông là tốt cho cả hai ??? :|