Các bạn, các chị, các mẹ cho mình lời khuyên được không. Việc là như thế này. Mình đọc được trong tn của người yêu mình những tn đại loại như: e ăn cơm chưa, đang làm gì, N.E.N, H.E.N (nhớ e nhiều, hôn e nhiều). Xem thời gian nt thì 2 người vẫn hay nt qua lại vào buổi tối. 2 người học chung 1 lớp buổi tối mới khai giảng đến nay được 3 tháng. từ lúc mình đọc được nhũng tin nhắn đó được khoảng 10 ngày. 1 hôm 2 đứa đang ở bên nhau thì người kia nhắn đến tỏ tình là yêu e từ lâu rồi.... mình hỏi thì ng yêu mình trả lời là nó trêu ấy mà. Sau hôm đó 2 đứa giận nhau mất mấy ngày, rồi mình thấy cũng không có gì nghiêm trọng lắm nên đã làm hòa. Được 1 tuần thì 1 hôm 2 người đi cafe, trước khi đi thì vừa lúc mình điện nên cũng bảo là đi cafe với bạn, hết giờ làm, mình điện hỏi về chưa đi ăn với anh, thì bảo ôi e về nhà rồi. hôm sau mình hỏi chuyện thì bảo ông ấy có chuyện buồn về gia đình rủ đi cafe tâm sự, kể đi kể lại mình mới biết lúc bảo mình là e về rồi thì thật ra là chưa về... đang nói chuyện thì số kia lại nhan tin đến làm 2 đứa cãi cọ rồi giận nhau. Chiều nay mình lại chủ động làm hòa, ng yêu mình cũng nói là không có chuyện gì cả, hòa bình được 1 lúc thì mình đọc được tin nhắn của người yêu mình gửi cho 1 người bạn chung ở lớp nói ý nếu chọn chồng thì tiêu chuẩn phải như người hay nhắn tin kia. Lúc này máu điên nổi lên rồi :D mình hỏi thế là sao, thì nghe trả lời rằng lúc đấy e cũng không biết nhắn như thế nào lên buột tay nhắn thế. Giờ thì đang ngồi đây hỏi ý kiến các mẹ giúp mình cho mình lời khuyên (lúc nãy đã nhắn tin vĩnh biệt em rồi) :-S và nhận được 2 tin nhắn theo thứ twj là: "uh, tùy thôi". và tin thws 2 là: "lúc nãy e đng định nt xin lỗi và níu kéo a. Ngu xuẩn"

Mình thì vẫn còn yêu người ta lắm, nhưng cứ nghĩ đến lại cảm giác như bị phản bội là máu điên lại bốc lên đầu :((