Mọi người ơi giúp em với em khổ sở và bất lực quá cả nhà không ai đứng về phía em và ủng hộ cho em cả. Đặc biệt là mẹ em ghê quá mọi ng ạ.

Chuyện là thế này: mẹ em khó sinh mãi mí sinh đc 2 chị em em nhà lại k có con trai ở quê lại cổ hủ nên bố mẹ cũng chịu khổ nhiều từ những ng xq. Mẹ cũng phải ngậm đắng nuốt cay nhiều nuôi 2 chị em em khôn lớn. Bjo nhà em cũng khá giả hơn nhưng bố mẹ em ngoài 60t mà vẫn phải làm nuôi 2 chị em đi hc. Chị e thì vừa mí lấy chồng đầu năm. Lại lấy chồng xa chỗ đấy ngta k giàu có như quê em nên mẹ em khóc suốt vì thương con phải chịu nhiều thiệt thòi hơn ở nhà ( vì có baby trc nên mẹ e mí cho lấy và cũng vì thế mà chị e bị mất việc) mẹ em cũng lấy đấy là bài hc rút kinh nghiệm em. Nên lần này mẹ em ghê vs em lắm. Vì thế e cũng nc vs mẹ trc là ny con bằng t cách tầm 10km nhà cũng khá giả nhưng vì chỗ đấy k giàu như chỗ em và xa mẹ mún em lấy trong làng nên mẹ cấm. Giờ em đang là sv năm3 về quê ôn thi mà mẹ bắt em ngỉ hc để lấy chồng trong làng vì ngta hỏi. Mẹ em ghê lắm koa ns thế nào mẹ cũng k nghe . Tính nóng cái j cũng tức khắc nên em mún ns cũng k nge em thực sự e cảm thấy rất bất lực. Có thể mẹ chỉ doạ để đe em từ giờ trở đi thui. Nhưng em phải làm thế nào để cho mẹ hỉu là ny em cũng có đk và hc giỏi chịu khó quan trọng là thương e. M.n cho em lời khuyên để vs

Gởi từ ứng dụng Webtretho của pastaway