các chị à, em phải làm sao đây?

Gần 1 tháng sau khi chia tay em cứ mãi níu kéo, tuy anh có quay lại nhưng em nhận thấy anh đã thay đổi và quyết định chấm hết.

yêu nhau gần 3 năm, có lẽ đối với nhiều người chẳng là gì, nhưng đây là mối tình đầu của em....

em thì vui tính nhưng cũng rất nóng, mỗi khi giận lên có thể nói hỗn với anh hoặc đánh anh, nhưng em thương thật lòngvà rất quan tâm anh. Còn anh cũng rất cưng và nhịn em, nhưng sống nội tâm và cố chấp.

Từ tết tới giờ anh gặp rất nhiều chuyện buồn và bắt đầu tham gia đoàn hội (cũng là lúc anh bắt đầu thay đổi). Chính vì nghĩ anh đang gặp nhiều áp lực trong cuộc sống nên em không hay biết sự đổi thay từng ngày trong anh.

cho đến ngày 31/10 vừa qua, anh nói chia tay. thật sự em rất sốc các chị ạ.

em suy nghĩ lại thì thấy mình cũng có lỗi vì hay gây chuyện với anh, em đã gọi đòi gặp anh, nhưng anh không chịu.

em đã xin lỗi và nói trong tiếng nấc nhưng anh vẫn nói rất nặng với em (anh chưa bao giừ làm như vậy)

suốt cả tháng, em sống như đang ngập chìm trong ác mộng.Gần 1 tháng sau khi chia tay em cứ mãi níu kéo, tuy anh có quay lại nhưng em nhận thấy anh đã thay đổi và quyết định chấm hết.dù em đã không còn .........

ai cũng nói anh có người khác và chắc chấn anh sẽ không thừa nhận. em nói "giờ chia tay rồi anh nói thật đi!", anh vẫn nói là không. em cũng không biết nên tin hay không, vì trước khi quen em anh rất lăng nhăng, nhưng đã thay đổi vì em.

em rất sợ, không muốn nghĩ tới anh có người khác. anh nói chia tay em vì từ tết tới giờ nhịn em quá nhiều, em quá ngang và trẻ con. ngày trước yêu em anh không màng nguy hiểm để gặp em mà giờ chia tay anh nói rất thoải mái, không bị gò bó. giò em nói gì cũng vô ích.

em nhớ anh lắm, dù đã thề với anh không bao giờ gọi anh nữa nhưng em rất muốn gọi, rất muốn nhắn tin.

chẳng lẽ anh đã hết yêu em?

giờ anh đối xữ với gia đình anh cũng không tốt lắm, anh làm mọi người buồn rất nhiều.

em làm mọi cách vẫn không quên anh được. thật sự em rất buồn. ai khuyên như thế nào em cũng không bớt buồn được. em biết em quá lụy tình...........

cứ như vậy thật sự em buồn quá, sợ hãi, cô đơn và cứ mãi nuôi hy vọng ...