Mong mọi người cho em vài lời khuyện ạ❤️

Hai tuần trước, em có đến bệnh viện để làm 2 cái răng. 2 cái răng đó được chia ra 2 bác sĩ khác nhau làm cho em ( tạm gọi 1 răng là R36 và 1 răng  R46 đi ha). Anh bác sĩ em thích làm R36 ( tạm gọi anh T nha cho dễ phân biệt ạ), trong quá trình làm thì do anh T sơ suất nên có sự cố xảy ra và anh T quyết định là hủy cái ca của em ( tức là không tính tiền làm R36 ạ). Hôm đó còn là ngay ngày đầu tiên của tháng nữa, cảm giác như mình mang đến xui xẻo cho anh ấy vậy ( em không rõ là anh T có bị vấn đề gì không nhưng theo như em hỏi 1 bác sĩ kia thì nếu không xuất hoá đơn thì anh sẽ không bị gì và hôm đó thì không có hoá đơn ạ)  Sau khi điều trị R36 xong thì em cứ nghĩ là sẽ không còn được gặp lại nữa nhưng nào ngờ hôm em có hẹn làm R46 thì bác sĩ đc chỉ định làm cho em có quá nhiều ca, làm không hết nên nhờ anh T làm phụ 1 ca ( do lúc đó anh T khá rảnh ạ), trùng hợp là chị y tá lại kêu tên em là ca làm phụ đó. Lúc đầu anh T không nhận ra em nhưng khi nhìn sổ khám bệnh thì đã nhận ra là cái ca bữa hủy. Xong anh T có hẹn ngày mai là ngày điều trị cuối cùng. Hôm sau, lúc chị y tá gọi tên em vào thì kêu em đợi bác sĩ lúc đầu chỉ định R46 ( không phải anh T) rồi mang sổ em vào phòng khác, đúng lúc đó thì có anh T trong đó luôn, không biết họ nói gì mà anh T nhận ra là em nên kêu để anh làm vì hôm qua anh đã làm rồi.

Trong quá trình điều trị thì anh cũng khá vui tính, biết em là học sinh nên hỏi bao giờ đi học, hôm điều trị cuối cùng thì anh còn đùa với em là dành cả hè để đi làm răng ( do điều trị khá lâu và em cũng nói là em đi làm răng liên tục 2 tuần rồi). Về em có tìm thấy fb anh T thì khá trầm, không có cái gì hết luôn ạ. Thấy ảnh do bạn bè tag anh thì anh không đẹp nhưng mà em thích sự vui tính và nhẹ nhàng của anh ấy thoii ạ😢. 

Em không biết là mình có nên theo đuổi không ạ. Anh ấy cách em cỡ 9 - 10 tuổi. Em hơi tự ti mình còn đi học và cũng không có gì nổi trội, không xinh đẹp thì không biết có hợp với bác sĩ không😢. Em gửi lời mời kết bạn thì anh ấy chưa đồng ý ạ. Anh ấy cung Nhân Mã, mà em thấy mọi người nói là cung này khó theo đuổi lắm 😢.

Em có nên mạnh mẽ theo đuổi không ạ? Và nếu có thì nên mở lời như thế nào ạ? 

Cảm ơn mọi người rất nhiều ạ❤️