Chào các chị/cô/bác trong 4rum webtretho O:-)

Cả ngày hôm nay em bứt rứt khó chịu , nên trút những dòng tâm sự này ra nhờ các chị đi trước chia sẻ + tư vấn dùm em ạ :81:

E năm nay 21 , trước h toàn lo học hành + chơi bời nhảy nhót thôi chả nghĩ đến yêu đương gì đâu ạ :-$

Nhưng thời gian gần đây em lại cảm năng thầy giáo dạy tiếng Trung ở trung tâm em học =; Khổ với trái khoáy vậy đó ạ :(( thầy em trông cũng phong độ , vui tính , ga-lăng.... nhưng thầy đã 5x 6x rồi ạ ( dĩ nhiên có vợ, con...) :81: chênh nhau ~ 3x tuổi thui
:))

Em nghĩ chắc ko phải cảm xúc nhất thời :81: (Mà buồn cười , em chả thấy chút cảm xúc nào với mấy đứa bạn ( con trai) mà hay lén nhìn mấy chú bác lớn tuổi hơn vì trông từng trải , phong độ hơn mới chết :-S)

Mọi lần đi học trong lớp thấy giản dị , dễ gần lắm , sáng nay có việc về muộn hơn mới thấy thầy đi về trên cái 4 bánh bóng loáng :36:+ trong khi mình chỉ là cô sinh viên , càng thấy khoảng cách xa hơn:81:

// Hihi em viết mấy dòng này nhờ các chị chia sẻ thôi ạ , em cũng biết chắc chắn chỉ nhìn thầy từ xa thôi vì chuyện này chả đi đến đâu ...và em cũng ko muốn phá hoại hạnh phúc gia định thầy @};- :D Nhưng thích 1 người mà chỉ giữ khoảng cách từ xa , cũng buồn & khó chịu các chị nhỉ ? :)