Không biết có anh chị nào trên WTT hỏi về cái này chưa, nhưng em đây đang muốn tham khảo xem các anh các chú đi trước tỏ tình với các chị thế nào, các chị em được tỏ tình ra sao để em trai thực tập vì em sắp phải làm cái việc ấy lần đầu tiên trong đời (em đang cảm bé kia):LoveStruc:. Tâm trạng rất là hồi hộp:Worried:. Em rất quan tâm đến thời điểm, không gian, địa điểm, lời tỏ tình, quà cáp,... Chủ yếu là đừng quá sến (kiểu như 99 đóa hồng xếp hình trái tim) hoặc cũng đừng quá nhạt nhẽo. Ngoài ra, nếu như sau khi tỏ tình xong, mình phải làm gì trước thái độ của đối phương. VD như: Nếu đối phương chấp nhận thì ok rồi, nếu họ không chấp nhận thì em phải làm gì lúc đó và nếu họ im lặng thì sao ... ?:RollingEy:

Ngoài ra em đây cũng hơi tò mò chút xíu về cái màn cầu hôn của đàn ông VN. Em thấy ở phương Tây, người đàn ông khi cầu hôn hay quỳ 1 chân rồi nói "Will you marry me?" rồi đưa nhẫn ra, rất hay nhưng mà bên mình thì em không thấy ai làm như vậy. Liệu sau này, khi cầu hôn người yêu mình, em có phải làm như vậy không? Em thấy nó cứ mắc cỡ thế nào ấy.:Thinking: Các anh cầu hôn các chị thế nào?

Thanks in advance.:Rose::Rose::Rose: