Chào các anh chị,mình năm nay 21 tuổi,mình với cô ấy yêu nhau cũng đã 2 năm rồi,mình nhận ra rằng mình đã làm cho cô ấy khóc nhiều và làm tổn thương cô lúc chúng mình cãi vã, mình cảm thấy có lỗi với cô ấy rất nhiều,cô ấy luôn tốt và biết nghĩ cho mình,Mình cảm thấy hối hận lắm và muốn bù đắp cho cô ấy nhưng mình đã làm cho cô ấy mất niềm tin rồi.....Cuối tháng 10,mình có làm cho cô ấy tức giận, vì một chuyện mình làm trên facebook,đó là lần đầu mình thấy cô ấy tức giận như vậy,mình đã xin lỗi cô ấy rất nhiều và sau đó cô ấy cũng tha thứ.Trưa hôm sau cô ấy tâm sự ba mẹ cô ấy cãi nhau,rồi ba mắng mẹ cô ấy,cô ấy cũng tâm sự với mình và mình cũng an ủi,nhưng tự nhiên 1 lúc sau cô ấy nói cô ấy mệt mỏi quá,cô ấy k còn yêu mình như trước nữa,mình cũng nói là vì chuyện tối hum qua mình làm phải không? cô ấy nói k phải riêng chuyện đó,mà tất cả những gì mình làm cho cô ấy từ trước tới giờ,mình đã đến nói chuyện với cô ấy và cô ấy nói muốn có thời gian suy nghĩ và xác định lại mọi thứ....Trong thời gian đó mình rất nhớ và lo cho cô ấy,nên mình đã nt cô ấy mỗi ngày cô ấy vẫn trả lời bình thường...nhưng đc vài 3 bữa thì cô ấy nói là mình nt cô ấy như vậy cô ấy k thoải mái,cô ấy muốn 1 khoảng riêng cho cô ấy....rồi sau đó mình k nhắn tin gì hết nữa...trong những ngày k nt cô ấy nữa,mình có hỏi thăm tình hình bạn bè cô ấy và nói bạn bè cô ấy k nói cho cô ấy biết,nhưng không biết sao cô ấy lại biết được.......qua 1 tuần đó mình có nt hỏi thăm cô ấy thì lại bị cô ấy trách và nói rằng mình làm cho cô ấy thật sự mệt mỏi,cô ây phải thay mình xin lỗi bạn bè cô ây.......mình cũng giải thích là do mình quan tâm và lo lắng.....đến ngày thứ 2 mình đem bánh đến và xin lỗi vì đã làm phiền bạn bè cô ấy...cô ấy vẫn nhận nhưng nhìn vẻ mặt rất là khó chịu và mình cũng có hỏi cô ấy có nhớ mình k? thì cô ấy k trả lời...:(....đưa bánh xong trở về nhà mình nt hỏi rằng cô ấy có nhớ mình trong thời gian vừa qua k?thì cô ấy nói là không...mình hỏi bộ mình k xứng đáng đc tha thứ? thi cô ấy nói là cô ấy k có ghét mình,cô ấy chỉ cảm thấy k thể tiếp tục được nữa.....rồi mình cũng nt níu kéo nhiều lắm....mà cô ấy nói rất là dứt khoát..cô ấy nói đã quyết định rồi thì sẽ k suy nghĩ nữa.rồi mới thứ 6 tuần này mình đến trước hẻm cô ấy kêu cô ấy ra nhưng cô ấy đi về quê ăn giỗ mai mới về,nên mình gọi đt nói chuyện thì cô ấy vẫn dứt khoát như vậy cô ấy nói dù có quen lại thì cô ấy cũng chỉ là cái xác k hồn,cô ấy nói cô ấy muốn được tự do, k muốn quen ai nữa hết đó và nói mình đừng làm phiền cô ấy nữa.:(.....cô ấy nói có vẻ tức giận lắm:(....nhưng mình nghĩ rằng cô ấy làm vậy do giận mình vì đã làm tổn thương cô ấy và do chuyện gia đình ba mẹ cô ấy thường xuyên cãi nhau nên mới nói vậy:(...tối đó về nhà mình bình tĩnh và kêu cô ấy lên yahoo nói chuyện...Mình hỏi rằng bây giờ mình làm phiền cô ấy lắm đúng k?thì cô ấy nói"uhm".mình nói rằng mình cho cô ấy thời gian là đến ngày kỉ niệm có nghĩa là 2/4/2014 nếu còn tình cảm với mình thì hãy đến chỗ đó gặp mình còn k thì thôi khỏi đến thì cô ấy đồng ý....mình thương và yêu cô ấy nhiều lắm...các anh/chị cho em lời khuyên với..