Các chị em ở đây ai có kinh nghiệm tư vấn giúp mình trường hợp của em với. Chuyện là hôm nọ em đi ngoài đường, lúc dừng đèn đỏ có đứng ngang hàng một anh, em bị ấn tượng ngay cái nhìn đầu tiên các chị ạ! Anh ý đi xe bình thường, nhìn kiểu dân văn phòng đi làm về bình thường thôi, nhưng không hiểu sao em cảm thấy có gì đó ở anh ý khiến em bị ấn tượng và xao xuyến. Cơ mà lúc đó bối rối quá em không nghĩ ra được cách nào bắt chuyện người ta cả, mình là con gái nữa :(. Lúc đó em cũng không nghĩ đến việc đi theo để biết nơi ở của người ta luôn, giờ nghĩ lại thấy tiếc quá các chị ơi. Em chỉ nhớ được mỗi biển số xe, mấy hôm nay em cứ nghĩ đến người đó mãi, nhưng với cái biển số xe không thì em làm được gì đây hả các chị. Em hỏi loanh quanh vài người nhờ người quen làm trong giao thông giúp nhưng không được. Nếu là các chị các chị có cách nào để có thể tìm lại được người đó không mách cho em với. Hay là đành phó mặc cho số phận, có duyên ắt gặp lại, không thì......

P/s: nếu thời gian quay lại em sẵn sàng đi theo hay bắt chuyện, hỏi đường,.. này nọ để tiếp cận anh ý, tại lúc đó dừng đèn đỏ nhanh quá, em lại bối rối nên không kịp làm gì, hi! Với em, sống là không chờ đợi, con người chỉ có một cuộc đời để sống, sống sao để sau này không phải hối tiếc. Và đây là một trong những điều mà em đang hối tiếc đây, hix!!! Các chị giúp em :((