Các anh chị ơi. Em năm nay dương 27 tuổi âm 28 tuổi rồi. Cũng có yêu nhưng chẳng thành:"((

Em người không được đầy đặn, múp míp hơi gầy tý thôi, cao 1m57 nặng có 43kg.da hơi ngăm tý nhưng mà ruyên ruyên í :))). Khuôn mặt thì có nét gọi là không thuộc hàng hotgril và hàng xấu quá :)). Nhanh nhẹn, hoạt bát, ăn nói cũng được, công việc thì làm cho một tập đoàn lớn tiếng tuy lương cũng tạm được. Gia đình thì ở quê. Tính em thì tự lập không thích nhờ cậy ai. Tuy nhiên hơi cầu tiến về công việc. Trước cũng nhiều anh tán lắm ý nhưng em cứ lao đầu vào việc. Giờ ngoảnh đầu lại thấy mình đã thành gái ế rồi :(((

Giờ cứ rỗi rãi bạn bè em lấy chồng có con hết. Mình em chả muốn đi đâu nên cứ dúi đầu vào mấy group nấu ăn để học những món lạ lạ. Tuy nấu ăn chỉ tàm tạm theo em đánh giá nhưng mọi người lại bảo là khéo tay :))

Em yêu ai rồi cũng không thành. Ai cũng bảo tuổi em cao số 87 đinh mão. Có ai như em không ạ. Em giờ bắt đầu lo lo rồi. Cứ hễ về quê bố mẹ em ko nói gì vì sợ em suy nghi nhưng mà các chú, các mợ cứ hỏi làm em đau cả đầu. Bác nào có cách nào mà nhanh lấy chồng với gái già như em thì chỉ giùm em :)))