Chào mọi người trong diễn đàn bây giờ là 12h kém rồi đã sắp sang ngày mới nhưng do trong người cảm thấy không thoải mái để đi ngủ được nên em vào box viết ít tâm sự để mọi người chia sẻ cùng em.

Em sinh năm 92 vẫn đang đi học đại học còn ny em thì sinh năm 90 đã đi làm rồi, bọn em yêu nhau được gần 2 năm rồi nói chung bao nhiêu sóng gió cũng trải qua đủ cả rồi nhưng cả 2 vẫn luôn yêu nhau và thú thật em rất mong chờ sẽ có một cái kết wedding với anh ý. Nhưng dạo gần đây thực sự em thấy tình yêu của chúng em tẻ nhạt lắm mọi người ak, chúng em thường chỉ gặp nhau vào cuối tuần vì anh ý đi học xong tối về đi học thêm tiếng Nhật vào thứ 3,5 và chủ nhật. Ny em đi làm cũng được gần 1 năm thôi thực sự em không nghĩ là đi làm có vất vả lắm ko mà tối nào về anh ấy cũng kêu mệt nên ngày thường hầu như chả mấy khi anh ý và em đi chơi cả :(, ny em làm cho công ty Nhật được nghỉ thứ 7 và chủ nhật nên tối thứ 6 bọn em mới được gặp nhau nhưng cũng toàn là do em hỏi anh ấy trước là hôm nay mình có gặp nhau ko? qua đón em rồi đưa em đi mà lúc nào cũng hỏi là em muốn đi đâu, em hỏi lại thì bảo anh đi đâu cũng dc cho em chọn làm em thấy tủi thân lắm mọi người ak cứ như người kèm em là xe ôm chứ ko phải ny em vậy. Toàn thấy là em rủ anh ấy đi chơi chứ nếu ko anh ấy cũng chả mấy khi rủ em cả, em ko rủ thì lại ở nhà bảo cuối tuần ở nhà nghỉ ngơi vì cả tuần mệt rồi, đi làm cả ngày tối về nhắn với nhau được vài tin thì lúc nào cũng là câu hỏi em làm j, hôm nay có chuyện gì ko? em trả lời xong bảo anh ấy kể đi làm có chuyện j ko? anh ấy lúc nào cũng nói ko có gì bảo kể chuyện khác thì cũng bảo anh chả biết kể ch j cả nên người mờ màn các chủ đề nói chuyện toàn là em :(. Đôi khi em tự hỏi có phải em yêu một con người hơi nhạt nhẽo ko? tính em thì thoải mái, lãng mạn chả giận dỗi ai lâu bao giờ nếu anh ấy sai xin lỗi em thì em cũng ko để ý đâu nhưng em mà sai gì đó xin lỗi anh ấy thì anh ấy còn giận cho " lên bờ xuống ruộng" có khi mấy hôm liền thì mí bình thường được. Em thì em nghĩ con gái khi yêu thường được chiều chuộng nếu có nhõng nhẽo sai gì đó ko quá đáng thì con trai cũng chả để ý chấp làm gì nhưng xem ra ny em chả vậy ,em mà sai thì còn lâu anh ấy mới chịu xuống nước nói chuyện trước với em dù anh ý biết em tính trẻ con hay nói giận dỗi linh tinh nhưng cũng chả bỏ qua cho em gì cả :(. Thực sự giờ em thấy chán lắm mọi người ak tình yêu nhạt nhẽo thế này liệu em có thể cố gắng duy trì được nữa không đây mặc dù em vẫn yêu anh ý :(.