Chả là trời rất lạnh, mưa lem nhem, bọn Chel lại thắng, không xin được visa để đi du lịch và ĐẶC BIỆT em đang cực kỳ gato với con bạn cùng tiến khi nó có người yêu đc đánh giá là amazingly hot: cao to, đẹp zai, nam tính (da nâu nâu, sáu múi), rất giỏi, giàu; yêu và chiều nó vl trong khi e lại single. Thế nên cả tuần nay em lúc nào cũng trong tình trạng muốn đập điện thoại vì đôi ấy nhắn tin tán tỉnh nhau, sến súa, tăng nhau những cái mie gì là nó lại capture rồi fwd cho em xem. Cực kỳ bức xúc.

Nên trong ngắn hạn e định tán boss của nó, sau đó để boss của nó hành nó cho bớt gato hả hả.

Và dài hạn là TÌM và KIẾM được anh người yêu như trên tiêu đề, dù em biết là rất khó, cực kỳ khó nhưng mà đời chả ai nói trước được điều gì mà.

Cuối cùng mong phản hồi từ các bác trên WTT này, đặc biệt là các bạn nữ nào kiếm được a người yêu or chồng dư lày rồi í và các bác zai cũng được hoặc gần như được dư lày rồi í, ko cần phải khiêm tốn làm gì cả:Embarrassment::Embarrassment: Còn phản hồi e nhận được khi mes cho mấy zai e quen là: e mơ ah? mục đích em đến trái đất là gì? pls fkg down t earth, babe! có, rất nhiều nhưng chả bao h yêu em đâu haiz.

Anw, chúc các bạn ngủ ngon.