Xin chào mọi người !!! ;;)

Em lập topic này với mong muốn được các chị em có kinh nghiệm chia sẻ ngay "Bí kíp lừa zai" để giúp em cùng với những chị em ế giống em có thể vui vẻ đón nhận mùa xuân :D (Ế lâu tội nghiệp lắm:)))

Em đoán chắc cũng có nhiều chị em thuộc dạng ế lâu năm giống em, ế từ trong trứng nước tới bây giờ mà chưa hiểu tình yêu là cái gì?:( lại không hiểu vì sao mình ế, các chị em hãy vào hết đây cùng nhau cố gắng vì một tương lai hạnh phúc cưới về đc người mình yêu thương:x, chứ mình thì cô đơn nhìn những đôi yêu nhau tay trong tay cười hạnh phúc nhiều khi ngứa mắt muốn tương hòn gạch vào đầu cho bõ ghét, mà sợ 1 chọi 2 không đc nên đành thôi:)).

Đàn ông con trai ở nước mình nhiều như quân nguyên thế mà tới lượt mình thì chả lừa đc ai:( Em sống cũng được 23 mùa xuân rồi cũng đến lúc nhìn lại bản thân ăn ở thế nào ma chả ai thèm đây, nhìn qua trông em cũng dịu dàng hiền thục lắm chứ thế mà sao không ai yêu nhỉ?:-? Em thuộc tuýp người hướng nội nên bạn bè không nhiều, có lẽ hơi khó gần lại ít nói nên chẳng ai yêu đơn phương bao giờ:(, em thuộc kiểu người khó yêu nên đã ế nay xác suốt ế đến già càng cao,:angry: ôi tất cả chỉ đành chờ đợi duyên phận thôi:love_kid:

Có ai có số phận giống em không:(