Ở tuổi của mình, nhiều bạn bè đã ổn định gia đình, nhưng cũng có một số khác ở vậy. Hằng ngày sau giờ làm, mình vẫn thường gặp gỡ nhóm bạn "vẫn một bóng đi về"

Vấn đề là bản thân mình và những người bạn gái của mình có ngoại hình không xấu (nếu không muốn nói là "hơi bị dễ thương" :Battin ey:), có học thức và công việc làm ổn định... mà sao vẫn chưa tìm được một nửa của mình.

Cũng có mấy lần tụi mình gặp được anh nào đó, ra mắt với nhau, sau buổi ra mắt đó thì lại đùn đẩy cho nhau, ai cũng mong bạn mình sẽ tìm được bến đỗ, nhưng cuối cùng thì mọi chuyện vẫn thế... Tự bản thân mình thấy mình ko kén chọn gì cả, ko đặt một tiêu chuẩn nào hết, vẫn luôn vui vẻ, và vẫn tạo cho mình cơ hội gặp gỡ người khác giới, nhưng đến giờ ko có chút ấn tượng ai cả :Crying: :Crying: Phải chăng mình ko còn yêu ai được nữa, hay là mình vô duyên nên chẳng ai để ý :Crying::Crying:

Tuỏi của bọn mình chưa nói là già nhưng nếu bây giờ mà chưa tìm được người yêu thì nguy cơ lập gia đình trễ hoặc sống độc thân là rất cao hic hic...

Mấy chị của mình nói: càng lớn thì càng kén chọn... như vậy có đúng ko? Mà mình có kén chọn gì đâu nhỉ :Sad: Còn con nhỏ bạn thì hù: có mấy người ko lấy được chồng nên bị điên đó :Worried:

Mỗi lần ai hỏi chuyện cưới xin thì mình chỉ nói duyên chưa tới :Smiling: Ko biết vấn đề có phải do mình ko nhỉ :Thinking: