Mình cũng xin chia sẽ thật với mọi người, đã 30 tuổi rồi mà tán gái thì kém thôi rồi luôn. :((

Đợt nọ đi học lớp tiếng Nhật có quen 1 em, không xinh nhưng rất cá tính đúng mẫu người mình thích. Nói thật là từ lúc chia tay mối tình đầu thì cô bé này mới khiến trái tim mình đập loạn nhịp. Lúc đầu thì mọi chuyện diễn ra suôn sẽ, em ý cũng có ý thích mình, cũng có đi chơi nhóm mấy lần nhưng do khả năng kém nên mọi chuyện cứ như 2 đường thẳng song song, gần nhau mà nhưng không thể làm 1. Lâu nay vì tính chất công viêc nên mình nghỉ lớp tiếng Nhật nên cũng ít gặp cô ấy. Hai người vẫn nói chuyện với nhau nhưng tình cảm thì không tiến triển được chút nào. Mình có rủ cô ấy đi uống nước mấy lần và vẫn chưa nhận được sự đồng ý. Cô ấy thì cũng không tỏ thái độ ghét hay là gì với mình cả, chỉ đôi khi có nhăn tin hỏi thăm mình. Cô ấy thì rất thẳng thắn và cực kỳ cá tính.Mình thì vẫn dành tình cảm cho cô ấy nhưng không biết làm thế nào để cho cô ấy hiểu. Mong các anh chị em cao thủ giúp mình thoát khỏi cảnh FA khổ sở này với. Thanks all

(Nói thêm là: Mình là người bình thường, ngoại hình dễ nhìn, nhà cửa sắp có vì mình mới mua năm sau mới bàn giao, công việc ổn định)