Chào mọi người,

Em vừa mới thất tình mọi người ạ!

Một đứa con gái trải qua 1 mối tình đầu không hề toan tính, yêu chỉ biết hi sinh cho người khác, giống như quên cả bản thân mình. Bị người ta làm tổn thương lần này đến lần khác, nhưng vẫn chấp nhận bỏ qua. Người ta nói chia tay hàng chục lần, chỉ biết đau khỏ và khóc, thế nhưng sau đó lại quay trở lại năng nỉ và yêu thương, cứ như thế, như thế. Cách đây 3 tháng lại chia tay, rồi năn nỉ quay trở lại, bây giờ đang yên lành thì nt bảo chia tay vì hết yêu, xong block face, tạo face mới rồi để hình đại diện một người con gái khác. Hiện tai, em chẳng muốn gì cả, cho dù người đó có quay lại em cũng không bao giờ tha thứ 1 lần nào nữa. Nhưng em sợ, em sợ con người em, em là 1 kẻ yếu lòng, mỗi khi có chuyện gì em buồn và khóc, nhưng hiện tại, tâm trạng em rất lửng lơ, không vui không buồn, khong gì cả, em cảm nhận được trong lòng em đang có 1 sự phẫn nộ rất lớn, mà ngoài mặt em vẫn cứ cười nói bình thường. chắc có lẽ khi người ta đau quá rồi nên mọi thứ sẽ không quan trọng nữa. Em không muốn gặp lại người đó, và em cũng không biết gặp lại em sẽ như thế nào, uất hận, kinh khủng.