Bizo e phải làm sao đây mấy chị, mấy mẹ ơi. Em đau khổ và mệt mỏi lắm.

Mik và a.ấy quen nhau vì làm chung công ty. Lúc đầu em chỉ cảm mến A.ấy vì là người cùng tên, cùng đồng hương. A về đám cưới bạn nhưng xin nghỉ thì Giám đóc không cho vì Công việc lúc đó cũng nhiều. Vậy là Anh nói dối là bị đau, phải nằm viện, e thấy thương ( Cùng tên, cùng quê) nên gọi điện hỏi thăm, hỏi nhà ở đâu để mua thuốc mua cháo mang đến thăm. A thương e lúc nào e không biết, ngày tui e chính thức iu nhau là sau ngày sinh nhật e, từ đó tụi e có 1 tình iu rất đẹp, chiều đi làm về A chở e đi học, mua khoai lang nướng, bắp nướng, sữa, bánh mì để e ăn tạm, rồi khi học về 2 đứa đi ăn thêm. E cảm nhận được tình iu A dành cho e rất lớn, Đi làm về gặp ổi, xoài, hay có đồ đẹp đều mua về cho e, E với A.ấy đi mua áo khoắc e thấy đắt không mua, nhưng Anh cũng mua và nói " Mua thì còn cái áo cho Zk, chứ không Ck nhậu cũng hết" từ lúc iu e, cái gì Anh cũng nghĩ cho e, han chế ăn uống, gặp bạn bè vì sợ bỏ em ở nhà 1 mình bun. E thấy vậy nên rất iu A.Nhà A gặp khó khăn e sẵng sàng chia sẻ và giúp đỡ, không chê nghèo hèn, Bạn bè A ở quê mới vào đang tìm việc làm, lúc đầu chưa ồn định nên vào phòng trọ tụi e ở nửa tháng, em vui vẻ nấu cơm, tiếp đoán, không than phiền, vì để a đẹp mặt, Chị, em nhà A.ấy vào em thương e. Nhà A gặp khó khăn,a suy nghĩ không ngủ dc, e đứng ra vay tiền cho A, e tự mình trả lãi, tụi e đùm bọc nhau sống.Chúng em iu nhau gần 3 năm, sống như zk ck,A nói cuối năm cưới nên bame cũng tin. Zậy mà mới đây 1 tháng E.gái e vào ở cùng để xin việc, A nói nhà chật A ra ngoài ở với bạn, khi nào tìm được phòng trọ mới thì chuyển. Anh ra ngoài được nửa tháng về nói với e, a đã iu người khác từ đầu tháng, e hãy quên Anh đi, lúc đó e như người trong mộng, không tin là sự thật, vì trong e đã có con của Anh ấy.E suy nghĩ nhiều, đi làm gây ra bao nhiêu chuyện, thất thoát công nợ bị phạt 5 tháng lương. A nói e đi bỏ con, Chứ bizo mình chưa có điều kiện, e để lại A suy nghĩ ngủ không dc.E không muốn A suy nghĩ, và e cũng không dám đối mặt với bame, hay cam đảm 1 mình sinh con vì không có điều kiện. Zậy là e đi bỏ, ngày e bỏ con, a vẫn đi chơi với bạn bè, nói chuyện vui vẻ với người con gái ấy. E năn nỉ, cầu xin a quay về, nhưng A không về,e hỏi vì sao chia tay e? nếu e sai thì A tha thứ cho e 1 lần, A nói e không sai, mà tại A thay đổi, e hãy quên A, hận A, và ghét A đi, rồi tìm người khác, iu một người không phải nhất thiết ở bên người ấy. A bỏ mặc e đau khổ, bỏ mặc e lúc e khó khăn như thế này,Ngày noel, ngày tết dương lịch A vui vẻ bên tình iu mới,bỏ e bơ vơ, một mik nhớ kỉ niệm. Gần 2 tháng rồi nhưng đêm nào e cũng nhớ tới A, e cũng khóc, Xung quanh e mọi đồ vật e dùng đều mang hình bóng của A. E iu a ấy nhiều lắm. E rất khó sống, rất khó chịu, nhiều lúc e muốn chết đi cho xong. Bizo e phải làm sao để A ấy về lại bên e. E không còn gì nữa, e sợ đối mặt với bame, sợ tiếng đời làm ba mẹ bùn lòng, E bế tắc lắm. E chỉ mong anh ấy trở về với e. Mấy chị, mấy mẹ có cách nào giúp em với. Em rất đau khổ và tuyệt vọng, cách nào e cũng cố gắng làm hết. Hãy giúp e với.