Chào cả nhà, chuyện là thế này...

Nghỉ hè thì mình về quê chơi tắm biển linh tinh j đó. Đêm đêm buồn vào yahoo tán gái thì tình cờ quen đc em. Hỏi ra thì chỗ em ở cách nhà mình có 4km ah. Cũng có duyên phết. Sau buổi gặp mặt lần thứ nhất và lần thứ 2 vọn vẹn có 5 phút mỗi lần. Vì em nó nhờ làm bài tập và mang USB tới cho em nó tiện thể xem cái mặt cái luôn. Em nó thì ko bít ntn chứ mình là mình kết luôn ngay từ lần thứ 2 gặp mặt rùi. Một ngày gần đó mình gọi điện thì em nói anh có đi học đảng với em ko. Ờ thì đi tối hôm đó 2 đứa đi học đảng học xong đưa em nó đi ăn kem rồi đi ăn phở. 11h đưa em nó về, lấy điện thoại ra gọi xem em nó ngủ chưa thì ko thèm bắt máy nhắn tin qua FB cũng ko thèm nhắn lại và ngày mai lí do mà em nó đưa ra là " tại vì nghe thì không biết nói cái chi cả " híc cái này khó hiểu ah nha??????? Lần đi chơi tiếp theo phải đèo 2 đứa kể cả đứa em họ của em nó ra chơi.Em nó ở trọ mà!! EM ấy nói đi chơi thì đưa con bé đó đi cùng nữa...Đứa em họ đó bị giam ở phòng em nó suốt ngày vì em nó bận đi học, Ko biết là ý gì nữa. Híc thế là phải đèo 2. Trong thời gian đó có đứa bạn cung lớp em nó mất em nó chủ động rủ mình đèo đi thắp hương, đi với mấy cán bộ lớp của em nó, em nó là bí thư lớp mà.. đến hôm nay cũng qua 2 ngày rồi mình ko liên lạc vs em nó nhưng nổi nhớ cứ dày thêm. Ko biết có nên tiếp tục hay là dừng lại ở đây nữa... Tâm trạng xáo động ăn ko ngon ngủ ko yên...