Em năm nay đã 24 tuổi nhưng vẫn là thành viên kì cựu trong hội FA ạ :( Chuyện tình cảm thì em cũng biết là phải tùy duyên nên về cơ bản thì em cũng không quá sốt ruột hay vội vàng gì (chưa có cũng được mà có thì càng tốt :D)

Nhưng dạo gần đây mẹ em có vẻ nghe ngóng từ bạn bè và họ hàng, cũng như chứng kiến nhiều người xung quanh tầm tuổi em đã đi lấy chồng, thậm chí đã có 2 con 8-} nên mẹ em cũng bắt đầu hỏi han và giục em rất nhiều :| Mỗi lần như vậy, em chỉ biết cười trừ chứ không biết phải nói sao (còn mẹ em chỉ biết lắc đầu thở dài :(). Nói thật là em cũng hơi nhát nên cũng ảnh hưởng nhiều đến việc tạo những mối quan hệ mới. Còn về tính cách, trình độ học vấn, gia cảnh hay nhan sắc gì gì đó... thì em cũng thuộc diện ổn ổn (đấy là ý kiến của những người xung quanh nhận xét về em), tức là cũng không có khuyết điểm gì quá tồi tệ ạ :D

Gần đây tình cờ trên facebook em biết được một anh là bạn của bạn em, nói chung em mới chỉ nhìn ảnh và tìm hiểu những thông tin cơ bản anh ấy để public trên facebook thôi ạ, nhưng em thấy cũng khá phù hợp với em. Nói thật là lâu lắm rồi em mới thấy có một người làm em có hứng thú như anh ý :Embarrassment: ( vì môi trường học tập và làm việc của em từ trước đến nay toàn nữ thôi ạ, nếu có con trai thì cũng kiểu mỏng manh liễu yếu đào tơ lắm ạ :))) Như đã nói ở trên, tính em nhát như cáy nên đến bây giờ, sau hơn 1 tháng biết facebook của anh ý, em cũng chưa dám add luôn =.= chỉ dám theo dõi những chia sẻ mà anh ấy để ở chế độ public. Nhưng có một điều chắc chắn là qua những tấm ảnh và những chia sẻ đó thì em biết anh ấy là một người yêu thương gia đình, tính cách vui vẻ hòa đồng và quan trọng là chưa có người yêu ạ=D>.

Em vốn chỉ tàu ngầm ở diễn đàn của mình thôi, nhưng hm nay em cũng đã mạnh dạn ngoi lên để nhờ anh chị tư vấn giúp em trường hợp này với ạ, vì em không biết phải bắt đầu từ đâu, rồi nếu add fb xong thì em phải làm gì để tạo ấn tượng với anh ý... Nói chung em còn gà mờ lắm ạ, mong cả nhà giúp đỡ và chỉ bảo đứa em gái non nớt này ạ@};-@};-@};- Em xin tặng hoa cả nhà ^^ Sau này em sẽ cố gắng update thông tin nếu có gì tiến triển, và nếu thành công em sẽ khao mng ạ :x:x:x Em cám ơn nhiều ạ