Các anh, chị ở đây có ai làm IT hoặc có người yêu làm nghề này không ? Cho e xin lời khuyên ạh. Em thật sự rất buồn không biết là anh ấy đang có người khác hay chuyện tình cảm của tụi em đã nhạt, mà tầm gần 1 tháng trở lại đây, anh ấy rất ít khi nhắn tin cho em. Khoản 2 3 ngày nhắn 1 lần hoặc vào thứ 6 nhắn để rủ em thứ 7 đi chơi, chủ nhật lại biến mất không nhắn cho e được tin nào. À mà từ khoảng thời gian anh ấy bắt đầu ít nhắn tin cho em là lúc ảnh đi công tác xa, chiều thứ 6 ảnh mới về và thứ 7 đều chở em đi chơi, gặp nhau thì vẫn quan tâm em, chở em đi đủ nơi và gần như dành trọn 1 ngày đó để chơi vs em. Những lúc đó đồng nghiệp của ảnh gọi rất nhiều( ảnh ngồi nghe trước mặt em) nói chung là liên quan tới công việc, có nhiều anh bảo ảnh về lẹ lên, bật máy tính để làm,... rồi quay sang xin lỗi em, bảo đi chơi mà toàn thế này sợ em thấy mất vui. Hic mà khoản thời gian này em cũng đang trong giai đoạn thi nên cũng bận nhiều, nhưng mà đôi lúc nhìn điện thoại em cứ nghĩ vu vơ mọi người ạh, k biết là bận thật k, hay đang tán tỉnh em nào, tụi em cũng mới yêu nhau chưa đc 1 năm, tình cảm trong sáng lắm ạh, (ảnh thì hơn em tận 7 tuổi) . à em thấy zalo hay fb ảnh cũng k onl nốt luôn ạh. Mn cho e ý kiến vs ạh. E thật sự đang thấy nản lắm ạh, lúc mới quen hai đứa nhắn tin vs nhau cả đêm mak giờ thì....