Chào mọi người. ^^ Chúc tất cả 1 năm nhiều sức khoẻ và niềm vui.

Mong dc nghe những ý kiến,chia sẻ của những đôi yêu nhau vì 1 lý do nào đó mà xa nhau, ko có điều kiện gặp thường như khi là đồng nghiệp, bạn bè, đồng hương; từng ko liên lạc, nhưng ng đàn ông ấy vẫn yêu và quay lại.

1. Trong câu chuyện của a/c, 2 ng dừng liên lạc trong bao lâu,

2. Do ai ngỏ lời mà đôi bên gặp gỡ rồi quay lại?

3. Nguyên nhân xa nhau là khách quan(vì cuộc sống, trắc trở, chưa đủ điều kiện như kỳ vọng cho hôn nhân,có điều gì đó làm 1 trong 2 tưởng ng kia ko yêu mình thật..) hay chủ quan(chán , hết yêu, người thứ 3..), nguyên nhân tái hợp?

4. Và bây giờ thì ra sao? Hạnh phúc hơn hẳn so với khi ở bên ng ko phải anh/cô ấy?

Từng có 1 số topic về việc yêu lại nhưng ko đầy đủ chi tiết trên nên chúng em khó có thể hiểu đúng vấn đề,hi.

Em đang trải qua đợt sóng gió (lớn, và là đầu tiên- hy vọng cũng là cuối cùng) trong chuyện t/c.

Nên mong dc nghe cả nhà kể về những trường hợp mình đã gặp, để em và nhiều trái tim đang bối rối khác có dc ánh sáng hy vọng tốt đẹp vào cuộc sống hơn, hay chọn lựa cho đúng, để biết yêu nhau chân thành hơn và để cả 2 ko bao giờ phải ân hận trong cả quãng đời còn lại.:x

Cảm ơn chân thành đến mọi người. Em tin chúng ta có thể hỗ trợ, nâng đỡ tinh thần cho nhau rất tốt^^